ดู: 3250|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เรื่องฉีดเมโส

[คัดลอกลิงก์]
หน้านัน  หมองคล้ำจากแดด และเปง กระ ต้องไปทำอะไร หน้าถึงจะใส แบบเหงผล
เมโส หรือเลเซอร์ดี ผลต่างกันยังไง
อยู่แถวรัชดา ว่าจะไปฉีดเมโส เมดิแคร์ โทรไปถามมา เค้าบอกว่ามีเมโส ของสเปน 2800 บาท อะคะ

แต่ก้ยังลังเลอยู่ ขอข้อมูลคำแนะนะจากเพื่อนๆหน่อยนะคะ
คล้ำมากไหมคะ? กระลึกและเข้มไหมเอ่ย?
ถ้าไม่คล้ำแดดมาก และเป็นกระจางๆ..แนะนำให้ลอง IPL ก่อนก็ได้ค่ะ
ไม่แพงมาก ได้ผลโอเคค่ะ..ช่วยเรื่องลดหน้ามัน แล้วก็กระชับรูขุมขนนิดหน่อยด้วย

ปล .สิ่งที่ป้องกันผิวจากความหมองคล้ำ ริ้วรอย ฝ้า กระ และจุดด่างดำได้ดีที่สุดคือ "ครีมกันแดด" ค่ะ
..แต่ถ้าคุณไม่ทา หรือทาไม่ดี ครีมกันแดดไม่เสถียร หรือทาปริมาณไม่เพียงพอ..ไม่ว่าคุณจะทำคอร์สบำรุงล้ำเลิศแค่ไหน..มันก็จะแย่กว่าเดิมค่ะ..

ปล2. ถ้ากระลึก และเข้ม..แนะนำให้ทำเลเซอร์อย่างเดียวค่ะ จะดีที่สุด และเห็นผลมากที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้