ดู: 9690|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

23-09-09ได้คิวแก้จมูกกับหมอเฉลิมแบบฟลุคๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อแอนนะคะยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ เมื่อวานพี่แดงโทรมาตามค่ะ เพราะมีคนยกเลิกคิว ดีใจมากๆเลยค่ะ พี่ๆที่คลินิค พี่แดง พี่โย และคุณหมอใจดีมากๆเลยค่ะ และต้องขอบคุณพี่ๆ เพื่อนเว็บ dungdong ด้วยนะคะที่แนะนำให้โทรไปหาพี่แดง จนในที่สุดก็ได้คิวมา ไปตอนแรกก็ปรึกษาคุณหมอค่ะ แอบกลัวเนื้อจะน้อยทำไม่ได้ เอาจมูกขวัญเป็นแบบค่ะ คุณหมอดูแล้วบอกได้ๆ ดูด้านข้างแล้วบอกโอเค แต่อาจจะไม่เหมือนเป๊ะนะ แค่ได้แก้กะคุณหมอก็ดีใจแล้วค่ะ เพราะอันเดิมเป็นแท่งแล้ว ก็รอประมาณสามทุ่มก็เข้าไปในห้องค่ะ คุณหมอก็ชวนคุยไป ฉีดยาชาแล้วก็เหลาซิลิโคน แอนเลยบอกคุณหมอว่าขอโด่งๆนะคะ คุณหมอก็หัวเราะบอกเราเนื้อน้อยนะ แล้วคุณหมอจัดการเฉือน เจาะ เซาะ เสียวมากค่ะ แต่ไม่เจ็บเลย จนคุณหมอใส่ซิลิโคนตอนไหนไม่รู้ แล้วคุณหมอก็บอกว่า หมอว่ามันโด่งไปนะ คุณหมอก็บอกให้ดูกระจกก่อน ถ้าโด่งไปเด๋วคุณหมอเอาออกมาเหลาใหม่
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 06:03:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดูกระจกก็โด่งสวยดีนะคะ เลยถามคุณหมอว่า มันจะเป็นแท่งและทะลุมั้ยคะ หมอบอกไม่เป็นแท่ง ไม่ทะลุ เราก็ โอ ดีเลย โด่งขนาดนี้แถมไม่ต้อกลัวทะลุด้วยเลยเอาค่ะ คุณหมอทำเย็บเสร็จแล้ว คุณหมอก็บอกเหมือนปู ไปรยา ฮ่าๆ ไอเราก็เหมือนใครก็ได้ สวยๆพอ แต่ปูกะขวัญเค้าไม่ถูกกันนะ อิอิ แล้วพี่แดงก็ให้พี่ถ่ายรูป พี่แดงบอกสวยมาก ปลายโด่ง พี่แดงถ่ายไปเยอะมาก เสร็จแล้วก็มานั่งดูรูป คุณหมอกะพี่แดงดูแล้วบอกปลายพุ่งมากๆ แต่ลืมบอกคุณหมอว่าขอหยดน้ำด้วย ไม่รู้จะมีมั้ยนะคะ แต่ประทับใจสุดๆเลยค่ะ คุณหมอ พี่แดง พี่โยก็ใจดีมากเลย
อยากเห็นรูปจ้า รีวิว หน่อยจ้า
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ดีใจด้วยค่ะ รวดเร็วทันใจดีจังยังไงก็อย่าลืมอัพรูปนะคะ
อยากเห็นจัง

รอดูคร้า
อยากเห็นรูปจังเลยคะ
คนสวย..ดีใจด้วยนะ
ลงรูป..ลงรูป..ลงรูป..
มารอชมด้วยคนจ้า
ยินดีด้วยครับ อัพรูปด้วยนะครับ
โชคดีจังเลย รอดูด้วยคนนะ
มารอดูรูปเหมือนกันครับ ต้องออกมาสวยแน่ๆเลย
อยากเห็น ลงรูปด่วน รูป รูป รูป
มารอดูรูปค่ะ

อยากชมความสวยแย่แล้ว
รอดูรูปคนสวยครับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 17:36:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วคืนนี้จะมาลงรูปนะคะ แต่แอนไม่สวยหรอกค่ะ ถ้าสวยก็สวยแต่จมูกที่คุณหมอเฉลิมแก้ให้ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ทุกคนนะคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 19:56:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด commando เมื่อ 2009-9-24 19:57

สองรูปแรกก่อนแก้ค่ะ รูปที่สามหลังแก้เริ่มบวมแล้ว

[img][/img]
[img][/img]
[img][/img]
[img][/img]
งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
หายไวๆนะค่ะ
สวยมากเลยคะ พี่โทรหาพี่แดงบ่อยไหมคะ แล้วบอกว่าไงคะเวลามีคิวยกเลิกพี่แดงถึงจะโทรหาเราขอคำปรึกษาด้วยคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 20:30:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
หายไวๆนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nokjung เมื่อ 2009-9-24 20:06

ขอบคุณมากนะคะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 20:35:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมากเลยคะ พี่โทรหาพี่แดงบ่อยไหมคะ แล้วบอกว่าไงคะเวลามีคิวยกเลิกพี่แดงถึงจะโทรหาเราขอคำปรึกษาด้วยคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ming11 เมื่อ 2009-9-24 20:19

โทรไปหาพี่แดงครั้งแรกเมื่อวันเสาร์ค่ะ พี่แดงก็ให้ฝากเบอร์โทรไว้ โทรไปอีกครั้งเมื่อวันอังคาร แล้ววันพุธพี่แดงก็โทรมาค่ะ ส่วนตัวแล้วไม่อยากโทรบ่อยอ่ะค่ะ กลัวจะรบกวนพี่ดงเพราะแต่ละวันก็มีคนโทรมาเยอะค่ะ ก็ถ้าได้ฝากเบอร์ไว้แล้วถ้ามีคิวพี่แดงก็จะโทรมาเอง
รูปก่อนแก้ ดูจากรูปเหมือนปลายมันจะทะลุเลยนะคะ

แต่จมูกใหม่ โด่ง ทรงสวยมากค่ะ
น้องแอนจําพี่ข่านได้ป่าว.

ของแอนโด่งสวยมาก ตัวจริงสวยด้วย ครับ ฟันธงเพราะว่าเห็นตัวเปนๆมาแล้ว

อัพรูปด้วยน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้