ดู: 2116|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกแบบนี้ พอจะทำได้โด่งไหมเอ่ย

[คัดลอกลิงก์]

รบกวน ช่วยดูหน่อยค่ะว่า จมูกอย่างเรา จาได้ซ้ากกี่น้ามม ....ง่าส์....  

เอ้ย ซักกี่มิลคะ   จัยจริงอยากได้โด่งๆ เรย อิอิ  ( แอบอยากมีดั้งกะเค้ามานานแย้วคร่ะ)

แวะเข้ามาแนะนำได้นะค้า   ขอบคุณมากๆ เรยค่ะ
ทำได้ครับ โด่งพอดีๆ อย่างเหมาะสม รับรองสวยครับ ^^
เลือกหมอตามที่ชอบเลยครับ อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-23 23:49:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า พี่วิน

(แอบรู้จักกับเค้าด้วย ๕๕๕)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-23 23:51:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วแบบนี้เค้า ถือว่ามีเนื้อจมูกไหมอ่าคะ  เพราะเวลาเหมยจับก้อรู้สึกว่าอีกนิดเดียว
ก้อกระดูกฉานนนแล้วนินา   T^T

ปล. ค่อยยังชั่ว   ดึกแย้ว แต่ยางมีคนยังไม่หลับเหมือนเรา  อิอิ
ไม่เยอะจ้า ไม่ถือว่าเนื้อเยอะ ธรรมดาอ่ะจ้ะ แต่ก้อเอาขึ้นได้ในระดับนึงนะ
ทำเท่าที่เนื้อเดิมจะอำนวย

ยังไงก็ดูสวยกว่าเดิมอยู่แล้วครับ

ของเดิมไม่มีสันเลย

พี่ชอบรูปแรกที่โพสต์มาก

ถ่ายมุมนี้ วิเคราะห์ได้ง่ายขึ้นเยอะ
องศาเห็นชัดเจนเชียว   ขอให้สวยสมใจนะค่ะ  เสริมได้อยู่แล้วแหละ  
ผมมองว่า เนื้อไม่เยอะนะ อาจจะไม่ได้สูงมมาก แต่ก็อีกนั่นล่ะ
บางคนดูเหมือนเนื้อน้อย แต่ได้ซะโด่ง อย่างเจ๊ปลาของเรา...
แต่ที่แน่ๆ ทำมาหน้าจะดูมีมิติขึ้นเยอะเลยครับ ...เพราะของเดิม แหมบ น่าดู อิอิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 13:16:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เยอะจ้า ไม่ถือว่าเนื้อเยอะ ธรรมดาอ่ะจ้ะ แต่ก้อเอาขึ้นได้ในระดับนึงนะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-24 00:54

เอาสัก ครึ่งนึงของพี่ก้อ พอแล้วคร่า (ความสวยน่ะค้า  อิอิ)
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 13:18:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำเท่าที่เนื้อเดิมจะอำนวย

ยังไงก็ดูสวยกว่าเดิมอยู่แล้วครับ

ของเดิมไม่มีสันเลย

พี่ชอบรูปแรกที่โพสต์ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-24 04:55

ก็กะว่า  ให้พี่ดูกานง่ายๆน่ะค่ะ    (แอบเจ็บปวด  นินึง  ของเดิมไม่มีสันเรย 5555+)

แต่ก้อจริงๆ อ่าเนอะ  ลูบตรงหว่างคิ้มแล้วสไลด์ลงมา ไม่เจอสงเจอสันอะไรเรย

หวังว่ามานจะมีกะเค้าบ้าง ก้อต้องพึ่งมีดหมดนิแหละ อิอิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 13:19:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
องศาเห็นชัดเจนเชียว   ขอให้สวยสมใจนะค่ะ  เสริมได้อยู่แล้วแหละ  
ต้นฉบับโพสโดย jaja_taipui เมื่อ 2009-9-24 08:59

ชัดเจนเปลี่ยน.....

ขอบคุณคร่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 13:20:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมมองว่า เนื้อไม่เยอะนะ อาจจะไม่ได้สูงมมาก แต่ก็อีกนั่นล่ะ
บางคนดูเหมือนเนื้อน้อย แต่ได้ซะโด่ง อย่างเจ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-24 12:02

ภาวนาอยู่ ว่า มานจะมีความยืดหยุ่นแอบอยู่ลึก ๆ อาจจะยืดได้มากก่าที่เห็งง

อิอิ
ตอนนี้ก้อ รอคิวอย่างเด่ว  ( ยางม่ายจองเลย อิอิ   รอเคลียร์ตัวเองก่อง  อยากสวยก่อนรับปริญญาน่ะค่ะ > <)
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 13:21:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากที่เหง น่าจะขึ้นได้สักกี่มิล อ่าคะ พี่ๆ
แล้วมองไว้ที่ไหนล่ะครับ ... รับปริญญาเมื่อไหร่อ่ะ
ต้องวางแผนชีวิตแล้วนะ ไหนจะจอง ไหนจะปรึกษา
เพราะที่รู้มาตอนนี้หมอแต่ละท่านที่เก่งๆ คิวยาวเป็นหางว่าวเลย...
ยังไงจะเลือกหมอไหน  ก็ขอให้ออกมาสวยๆๆๆ  นะค่ะ  แล้วยังไงส่งข่าวด้วยเน้อ

ต้องออกมาสวยเริ่ด  

สาธุ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 22:14:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริง ๆ เพื่อนแนะนำหมอจุฬา อ่าคร่ะ ไม่แพงด้วย  แต่ว่าอยากหาข้อมูลเอง

แล้วก็มาเจอเวปดั้งโด่ง  ตอนนี้อยากทามกะคุณหมอเฉลิมอยู่คร่ะ  แต่คิวคุณหมอแน่นมาก

แล้วต้อง มาปวดหัวกับ ว่าจะเลือกงาน หรือจะห่วงสวย  เฮ้อออ  กว่าจะสวยยยยได้ ลำบากจัง++

รับปริญญา ช่วงธันวาค่ะ  คลองหกจ้า  

ถ้าโมดั้งมะไร จะมา ตีแผ่ให้ได้รับชมกานน้า  

ขอบคุณคร่ะ
โอเค รับทราบ... ทำเมื่อไหร่ รีวิวด้วยนะครับ

ปล. หมอไหนก็ศึกษาดีๆ หมอที่จุฬาก็เคยได้ยินผลงานมาเหมือนกันนะ
อย่างน้อง waan ก็ไปทำมา เดี๋ยวน้องเขาคงมารีวิวอ่ะครับ รอชมดิ...
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-24 23:59:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร่า  แล้วจะรอชม นะค้า  พูดแล้ว นึกถึงสมัยเรียน  อิอิ  วันวานยังหวานอยู่  ชุดน.ศ.ก้อบ่อได้ใส่และ
แวะมาเยี่ยมตามคำเชิญเว็บเจ้าของบ้าน ค่ะ

ขอแสดงความเห็นหน่อยนะค๊ะ รูปที่เห็นไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ แต่พอจะประมาณการได้ว่า
น่าจะได้โด่งชั้นตา ( รอบพับตา ) คือเห็นสันโด่งชัดเจนทางด้านข้าง
ตอนนี้รู้สึกแก้มจะกลบดั้งหมดเลย
แต่ถ้าหน้าตรงคงอาจไม่โด่งเท่าไหร่ เท่าที่ดูคาดว่า ทำออกมาแล้วทรงจมูกจะเรียวค่ะ
เพราะฐานจมูกไม่กว้างเท่าไหร่

ปล ดูจากรูปนะค๊ะ ย้ำ ย้ำ หุหุ

จาก www.pavoonsen.bloggang.com ค่ะ
อยากเห้นหน้าตรงอ่ะคะ*-*  คนที่จะบอกได้ดีที่สุดว่าทำโด่งไม่โด่งก็คุณหมอแระคร่า แต่พี่ในห้องนี้ก็มีความรู้เยอะไงก็ลองถามพี่ๆๆเค้า ดูค่ะให้ความรูแบบคร่าวๆๆได้ แต่ถาจะให้ดี ก็มีหมอแระค่ะที่ตัดสินใจบอกได้ว่าโด่งมากไม่โด่งมาก ไงก็สูๆๆนะคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 21:46:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาเยี่ยมตามคำเชิญเว็บเจ้าของบ้าน ค่ะ

ขอแสดงความเห็นหน่อยนะค๊ะ รูปที่เห็นไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ แต่พอจะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pavoonsen เมื่อ 2009-9-25 23:04

ขอบคุณคร่า ที่อุส่าห์แวะมานะค้ะ  พี่วุ้นเส้น  อิอิ  แล้วจะแวะไปเยี่ยมที่บล็อกนะค้า

บล็อกพี่สนุกมากๆ เรย เมื่อวานเหมย นั่งลากเส้นใบหน้า ตามพี่อ่าคร่ะ  ก้อแบบว่า

อื้มม  จมูกบนจัง อิอิ   ส่วนรูปถ่ายมารูปเล็กน่ะค่ะ พอโคลสรูปใหญ่เลยไม่ค่อยชัด ไว้จะลงใหม่นะคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 21:47:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไว้จะลงรูปหน้าตรงน้า หลิน อิอิ  ชื่อแอบเหมือนเพื่อนเราอ่ะค่ะ  

ทีแรก คิดว่าหน้าตรงคงจาไม่เหงดั้งอยู่แร้ว เรยมะได้ลง

ประกอบกับขอทามใจก่อน ๕๕๕
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 22:05:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห้นหน้าตรงอ่ะคะ*-*  คนที่จะบอกได้ดีที่สุดว่าทำโด่งไม่โด่งก็คุณหมอแระคร่า แต่พี่ในห้องนี้ก็มีความรู ...
ต้นฉบับโพสโดย noohappy เมื่อ 2009-9-26 19:26

แนบมาแว้วจร้า   หายไวไวน้า

08-11-18-135043_011.JPG (35.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

123456.JPG (7.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หวาดดีค่าๆ ๆ เรา ชื่อ หวานน้า ๆ ๆ ค่า ๆ
เราปายทามกะหมอ จุฬามาค่าๆ ๆ แต่ ทาม ที่คลีนิก ค่าๆ ๆ
มีอะไรถามเราได้น้า ๆ ๆ เราเพิ่งทามมาอาทิดหนึ่ง ค่าๆ ๆ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-26 22:14:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อร๊ายยยยยย   ดีจังเลย  ^ ^   ค่ะ  อยากได้ข้อมูลหมอจุฬาเหมือนกันค่ะ  หวานทามกะคุณหมอท่านไหนคะ

แล้วเปงไงบ้าง เด่วแว่บไปหาที่กาทู้น้า คะ  อิอิ  

อืม สะดวกที่จะบอกราคาของคุณหมอไหมค้า  อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้