ดู: 2572|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะตัดสินใจแก้ใหม่ดีไหมน้า อยากเป็นศิษย์หมอเฉลิมจัง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kittynoey เมื่อ 2009-5-6 11:35

ชื่อเนยค่ะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ อยากแก้จมูกค่ะ คือว่าเสริมมาจา 10 ปี แล้ว สมัยเรียนจบ ตอนนี้ปลายจมูกมันเชิดขึ้นมากๆ ดูแหลมๆ ยังไงไม่รู้ พอยิ่งมาจัดฟันก็ยิ่งเชิดเข้าไปใหญ่หน้าเลย แหลมๆ ยังไงไม่รู้ พอเข้ามาเจอเว็ปนี้บอกได้เลย อยากทำมากกกกกก จมูกแต่ละคนสวยๆ กันทั้งนั้น เนยคิดว่าตรงสันมันยังไม่โด่งเท่าไหร่อ่ะ อยากได้โด่งๆ เพื่อนๆ ว่าไงบ้างอ่ะค่ะ ทำดีหรือเปล่า ตัดสินใจไม่ถูก แต่ถ้าจะทำเนยคิดว่าคงจะเดือนธันวาแหนะ เพราะว่าเนยได้หยุดยาว ถามนิดนึงค่ะ มีใครเสริมแบบ 12,000 บ้างไหมค่ะ ดีหรือเปล่า เพราะต้องเสียค่าแก้อีก 4,000
ขอบคุณค่ะ ^_____^

(e)SP_A0927-1.jpg (63.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

(e)SP_A0793-1.jpg (65.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

SP_A0973.jpg (30.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

(e)SP_A0949.jpg (19.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ยินดีต้อนรับสู่บ้านดั้งโด่งดอทคอมนะครับ คุณเนย

ทรงเดิมดูปลายเชิดอย่างที่คุณเนยบอกจริงๆด้วยอ่ะครับ
1.ปลายจมูกน่าจะทำให้ปลายลงกว่านี้ครับ (จุดนี้สมควรแก้มากๆครับ เพราะเมื่อก่อนผมก็เป็น  )
2.จากรูปหน้าตรงช่วงสันจมูกตั้งแต่ขอบตาล่างลงมาดูไม่ค่อยสูง ทำให้ไม่มีมิติสักเท่าไหร่(น่าจะให้ตรงนี้สูงขึ้นมาอีกหน่อยอ่ะ แต่ไม่ได้หมายความว่าต้องมีฮัมพ์นะครับ) ความโด่งผมไม่แน่ใจว่าคุณเนยชอบแบบไหนอ่ะครับ
3.ดูจากรูปเหมือนเนื้อจมูกคุณเนยไม่ค่อยเยอะ ไม่รู้ว่าจะทำออกมาได้มากน้อยแค่ไหน ยังไงก็ปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่านะครับ
4.ขอความเห็นจากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ(บทวิเคราะห็ผมอาจผิดพลาดก็ได้น้า แบบว่ามือใหม่อ่ะ แหะๆ)

ปล.จากรูปด้านข้าง ถ้าเสริมคางให้ทรงเข้ากับทรงจมูกที่โด่งขึ้นด้วยนะครับ  แหล่มเลยยยยยยย
เป็นกำลังใจให้นะครับ ^^ สงสัยอะไรก็ถามได้เลยครับ เพื่อนๆในนี้น่ารักกันทุกคน ^^
ครัย ช่ายอย่างที่คุณเจได ว่าเอาไว่เร้ยครับ
จริงๆ จขกท ก็สวยอยู่แล้วคัฟ

แต่คิดว่าถ้าปรับทรงจมูก เลือกทรงจมูกที่สวยกว่านี้

ก็จะทำให้จขกท สวยขึ้นได้อีกคัฟ

ลองหาข้อมูลเยอะๆ ดูนะคัฟ สู้ๆ คัฟ เพื่อความสวยคัฟ
เห็นด้วยกะ บ๊อบค่ะ

แต่เจ้าของกระทู้น่ารักมากมายเลยอะ

^
^
รีบนๆ พูดไปหมดล่ะ

แง่มๆๆๆ หมดมุก คิคิ
สงสาร ซีเนอะ หมดมุก ซะแล้ว

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 15:44:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นนะค่ะ ตอนแรกเนยก็ไม่ได้ตั้งใจจะทำ หาข้อมูลให้พี่ พอมาเห็นรูปแต่ละคนเท่านั้นแหละ จุดประกายขึ้นมาทันใด ทำไมแต่ละคนจมูกสวยงามเช่นนี้ ไม่ได้การแล้ว กลับมามองดั้งตัวเอง T__T ทำไมมันแหลมจัง ไม่โด่งสวยเหมือนคนอื่นเลย เกิดอาการหาข้อติจมูกตัวเองต่างๆ นาๆ (หาเรื่องจะทำใหม่ว่างั้น) และแล้วก็มาลงเอยที่หมอเฉลิมผู้โด่งดัง แต่ต้องอดใจรอถึงสิ้นปีแหนะ อยากสวยต้องอดทน...
ผิวสวยมากครับ

ทรงจมูก ถ้าเติมตรงปลายอีกจะสวยมากๆเลย

คิดว่าน่าจะเสริมคางด้วยนะครับ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 16:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่เอ แต่เนยว่าให้ทำคางคงไม่กล้าทำอ่ะพี่เอ กลัว (กลัวสวยกว่านี้ 555)
ไม่เป็นไรครับ ทำให้สวยไว้ก่อน

แล้วค่อนกินยาลดความสวยทีหลังก็ด้ายอ่ะ อิอิ
ปลายจมูกแหลมและเชิด ดูแล้วแปลกๆนะครับ

แก้แล้วจะออกมาเป็นธรรมชาติกว่าเดิมแน่ๆ

แต่ลำบากใจตรงที่น้องเนยกลัวสวยกว่าเดิม

เลยไม่กล้าแนะนำอะไรมาก
เจ้าของกระทู้น่ารักมาก

อิอิ"""""
เนยผิวกะตาสวยดีนะ

ทำจมูกใหม่ดีกว่าจ๊ะเอาปลายลงมาอีกสวยแน่ๆรับรอง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ใช่ๆๆๆเกห็นด้วยกับทุกความเห็นเลยจ้า.......

แต่รีบมาจองเลยนะ  เพราะว่าวันนี้เราลงมาจาก อุตรดิตถืถึงตอน9.30 น. เราก็รีบออกไปจองเลย  

อิอิ  ลองดูวันที่ 9 ก.ค. สิคะ  เราได้วันนั้น
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-7 10:18:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุนหมอนี้คิวไปถึง ก.ค แล้วเหรอเนี้ย งั้นเนยทำธันวาต้องไปจองก่อนดีกว่า เดี๋ยวไม่ได้คิว แหมพี่โอมเนยสวยแล้วก็อยากสวยอีกนะ แนะนำมาเถอะ พี่หนิงจมูกพี่สวยมากๆๆๆๆๆ อยากได้โด่งๆ แบบนี้อ่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ ที่มีให้นะค่ะ ^_____^
ผิวสวยมากมายนะครับ จขกท. หากไปแก้กะหมอเฉลิม ผมว่าสวยยิ่งกว่านี้อีก จะทรมานหนุ่มๆไปถึงไหนกันครับ
ทรงหมูก คล้ายของaoao เลยอ่ะค่ะ โด่งแต่ตรงสันจมูก แล้วราบตรงมาเลย ไม่มีส่วนสโลปเลย แต่ก็เอาออกได้ สามปีแล้วอ่ะค่ะ นี่กะลังรอเสริมใหม่กะหมอ เหลิม อยู่ค้า แล้วเดี๋ยวค่อยมาประชันโฉม (ฉาย)กันนะ คุน จขกท   เรื่องสวย มะยอมกัน เฮอๆๆ
ทรงเดิมก็สวยดีอยู่แล้วนะค่ะ...เห็นทรงของดาราเดี๋ยวจะออกแนวเชิด เชิด..
ไม่ค่อยจะใช้หยดน้ำกันสักเท่าไหร่..เช่น อั้ม.. นุ่น หากไม่มั่นใจลองเปลี่ยนดู..
ก็ได้เผื่อชอบแนวใหม่..จะได้มั่นใจมากขึ้นค่ะ+++สวย สวย นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้