ดู: 2353|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้โทรไปถามคิวกะหมอบุญถิ่นมา

[คัดลอกลิงก์]
ขอบอกเลยว่าโทรติดยากมากๆๆๆๆ พอติดเเล้วสอบถามราคา ชนิดของ silicone  แล้วก็คิว ได้คำตอบจากพี่ที่เคาเตอร์ว่า จะทำวันไหนก็โทรมาถามคิวก่อนทำ 1 วัน ประมาณว่ารอเสียบคิวคน cancel มั้ง พี่เค้าพูเร็วมาก พูดยังไม่ทันจบประโยคเลย รีบตอบ รีบวางโทรศีพท์มาก สงสัยคนทำเยอะมั้ง เลยไม่ค่อยมีเวลารับโทรศัพท์ ที่นี้ก็ทำใจ แล้วก็เคลียร์ตัวเองให้ว่าง เพื่อนๆ พี่ๆ ใช้เวลาพักกี่วันคะ เพราะต้องทำงานจะได้ลางานถูก
เท่าไหร่หรอคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 22:03:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5000 ค่ะ  silicone แบบนิ่มของอเมริกา
ตอนนี้น่าจะ7000แล้วมั้งเห็นเพื่อนบอกว่าขึ้นแล้วคราฟแต่ทำดี7วันก็หายเป็นปกติ

แสดงความคิดเห็น

ยัง 5000 อยู่ค่ะ เพิ่งโทรไปวันนี้เอง  โพสต์ 2011-4-18 23:46
ไปมาเมื่อวานนี้เหมือนกันเลยค่ะ คนเยอะ ๆ มาก ๆ ได้คิววันนี้แต่พี่เค้าบอกว่าก่อนมาให้โทรมาก่อน เราก็โทรไปก่อนนะค่ะแต่พอโทรไปแล้วกับบอกเต็มเลย ให้ไปวันพรุ่งนี้บ่าย โมงอยากทำแล้วค่ะ ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้จะได้ทำรึป่าว ถ้าได้ทำจะเอารูปมาลงให้ดูนะค่ะ

ได้ทำแล้ว มาเล่าให้ฟังมั่งนะคะ ชมค่ะ  โพสต์ 2011-4-20 13:28
5000 หรือ 7000 ครับจะไปทำบ้าง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 13:29:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย showrayong เมื่อ 2011-4-19 21:03
5000 หรือ 7000 ครับจะไปทำบ้าง

5000 ค่ะ
เคยโทรไป  แต่คนที่รับสาย พูดเบาเหมือนไม่อยากรับ......โทรไป2 ครั้ง และแล้วเดินทางไป  กะคุยกะหมอ  หมอบอกถ้าทำจมูกจะเบี้ยว เพราะแกนจมูกใหญ่   เลยตัดสินใจไม่ได้ กลัวทำแล้วถ้าเบี้ยว  จะทำให้เสียความมั่นใจ  เลยรอดูหมออื่นๆ  หมอเฉลิมก็ คิวยาววววววววว   ตอนแรกอยู่ฟอจูนกะดีแล้ว ย้ายไปที่อื่นอีก ไกลที่ทำงานทั้งๆอยู่ตึกเดียวกัน   - -*
ผมไปนั่งรอ ปรึกษาหมอวันก่อน
จะบอกไรให้ เห็นมากับ ตา หมออะทำดีมากสวย เห็นสาวๆเดินออกมาอะสวยนะ วันนั้นเห็นสามคน ไม่เห็นมีเข้าเผือกไม่ติดผ้าก๊อต
แต่ที่เห็นมากับตาเกี่ยวกับกระทุ้นี้คือ เจ้าหน้าที่ ไม่ค่อยดีเลย เห็นโทรศัพท์ ดัง เค้าตัดสายแล้วยกหูออก  วางไว้
ซักพักเค้าก็ วางสายคืน แล้ว รับ แต่พูดกับคนโทรมาน้ำเสียงไม่ดีเลย
ตอนผมโทรหาหลายครั้ง ก็บอกมาเลย มารอ แบบ ประมาณจะให้เราเสียบ คิว อะ แต่ก็โทรไปก่อน หนึ่งวันนะ เขาก็บอกว่าโทรมาตอนเย็น เพราะตอนนี้เค้ายังไม่ได้เช็ค พอโทรไปก็บอกว่าไม่แน่ใจ มาก็มาเลย อะไรทำนองนี้อะครับ T_T

ผู้หญิงผมบ๊อบที่ทำสีผมอ่ะพูดไม่ค่อยดี  โพสต์ 2012-2-16 14:23
ใช่เลย หน้าเค้าเตอคนเยอะแต่ไม่ค่อยอยากรับ ยกหูทิ้งเห็นมากับตา  โพสต์ 2012-2-16 14:23
ตอนเราโทร ก็เหมือนมีคนรับ แล้ววางหู หลายรอบมากๆ  โพสต์ 2011-4-21 00:27
ตอบกระทู้ somoki ตั้งกระทู้

เจ้าหน้าที่เป็นแบบนี้เราจะมีการคอมเพนได้หรือเปล่า

หมอเค้าไม่ฟังเราหรอกค่ะขนาดอยุ่ต่อหน้าหมอยังเปนเลย  โพสต์ 2012-2-16 14:25
เราจองคิวไว้แล้วเหมือนกัน วันที่ 7 พค แต่ยังไม่แน่ใจเหมือนกัน ว่า จะไปทำดีไหม
เพราะ ได้ ข่าว ลือ มาว่า ขึ้นอยู่กับอารมณ์หมอ ถ้าหมออารมณ์ดีก็ออกมาสวย ถ้าหมออารมณ์ไม่ดี ก็...

แล้ว เรื่องของเรื่อง ไม่มีเวลาไปปรึกษาด้วยสิ กลัวว่าถ้าไป แล้วหมอบอกว่า ทำแล้วออกมาไม่สวย จะพลาดโอกาส ระหว่างรอจะถึง วันนั้น ก็เล็ง ร้านอื่นๆ ไว้เหมือนกัน

บุกไปเลยถ้าจะทำไม่ต้องโทรไปค่ะ ไปถึงก่อน8.30ได้ทำชัว เราทำมาแล้ว  โพสต์ 2012-2-16 14:27
เราก็ว่าจะเข้าไปรึกษาก่อนค่ะ  โพสต์ 2011-4-22 23:59
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 00:26:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราก็เหมือนกันอ่ะ  ตอนโทรไปเค้าบอกว่าให้โทรมาเช็คก่อนวันจะทำ 1 วัน กลัวไปเก้ออ่ะ เพราะต้องลางานไป เกิดไปแล้วไม่ได้ทำเเย่เลย
อยากทราบว่าเบอร์อะไรค่ะ ว่าจะไปทำเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้