ดู: 2991|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก 1เดือน12วัน กับหมอภู

[คัดลอกลิงก์]

ช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ ว่าเข้ากับหน้าไหม มันเบี้ยวหรือเปล่า
แต่ส่วนตัวยังรู้สึกว่ามันเบี้ยวอยู่อ่ะค่ะ
สวยแล้วค่ะ  ว่าแต่ทำมาราคาเท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

จ่ะ สวยดี  โพสต์ 2011-4-17 21:24
9000 ค่ะ  โพสต์ 2011-4-17 08:58
เข้ากับหน้าดีนะคะ

เราว่าไม่เบี้ยวนะ เพราะมันยังยุบไม่หมดรึป่าว

แล้วได้เข้าไปหาหมอภูบ้างป่าวคะ

ถ้าไม่สบายใจกลัวว่าจะเบี้ยวลองเข้าไปหาคุณหมอดูนะึคะ

จะได้สบายใจขึ้น ของเราก้อไปหาตามที่หมอนัดตลอดอ่ะ ^^

อิอิ เหมือนกัน เราก้อแอบนอย ^^  โพสต์ 2011-4-17 13:21
เข้าไปหาคุณหมอแล้วค่ะเข้าไปบ่อยมากคุณหมอก็บอกว่าไม่เบี้ยวอ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-4-17 08:59
สวยแล้วนะครับ เข้ากับหน้าดีแล้ว ดูเป็นธรรมชาติดี
น่ารักดีค่ะ
เพิ่งเห็นกระทู้ใหม่นะเนี่ย..อืม ครบเดือนกว่า เปลี่ยนไปเยอะมากเลย พี่กุ้งเปรียบเทียบจากทั้ง 3 ริวิวของน้อง..มันดีขึ้นเรือยๆ นะคะ เห็นสันจมูก ปลายจมูกชัดขึ้น..สวยดีค่ะ..สมวัยไม่ดูโด่งเว่อร์ เป็นธรรมชาติดี..ถ้าของพี่กุ้งครบเดือนได้แบบนี้ก้อคงพอใจล่ะ...
เหมือนไม่ค่อยเป็นสโลบ ตรงแข็งไปเนาะ
น่ารักดีนะคะไม่เบี้ยวเลย...ดูเป็นธรรมชาติ..ไม่โด่งเว่อร์...เพิ่งเห็นกระทู้ใหม่..จากที่ดูจากรีวิวของน้องทั้ง  3 รีวิวเปลี่ยนไปในทางที่ดีเรือยๆ เลยนะคะ..ถ้าของพี่กุ้งครบเดือนก่าแล้วมันได้รูปแบบของน้อง  ก็คงจะดี..55  แอบหวังๆๆ

เผื่อปลายจมูกพี่กุ้งยุบแล้วโด่งเหมือนของน้องบ้าง..55.กำลังลุ้นไปทุกวัน  โพสต์ 2011-4-23 21:45
รีวิวรูปให้ดูเรือยๆหน่อยน๊า...พี่กุ้งจะได้มีกำลังใจด้วยอีกคน...  โพสต์ 2011-4-23 21:44
ค่ะ ขอบคุณนะค่ะ ขอให้พี่กุ้งสวยๆนะค่ะ  โพสต์ 2011-4-18 22:50
โทษทีนะจ๊ะ..แอบแสดงความคิดเห็นไปล่ะขอ้ความไม่ขึ้นเลยส่งใหม่ดันซ้ำ..55  โพสต์ 2011-4-17 19:48
เราก้ทำกับคุณหมอภูอ่ะ แอบเศร้าที่มันไม่โด่งอย่างที่คิดไว้ ตรงดั้งที่คิดว่าจะเพิ่ม ก้ไม่รุว่าเพิ่มรึป่าง(เพราะมันไม่ต่างจากเดิมเลย T^T) ถ้าแก้จะเจ็บกว่าตอนทำครั้งแรกมั๊ยอ่ะ ... ต้องเสียตั้ง 2 รอบซินะ
24 วันแล้ว ก้ยัง ไม่ค่อยโ่งเลย - -

ก่อนหลัง.jpg (50.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

มันไม่ค่อยโ่งเลยอ่ะ มองข้างๆแล้วไม่โ่งเลย T T ...

มันไม่ค่อยโ่งเลยอ่ะ มองข้างๆแล้วไม่โ่งเลย T T ...
สวยออก อยากได้แบบนี้ มีเบอร์หมอไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้