ดู: 3847|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเห็นผลงานของหมอวรวิทย์ ที่ฟอร์จูนจังครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมจะทำต้นเดือนนี้แล้ว 7 ตค แต่ยังไม่เคยเหงผลงานของคุณหมอเลยครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ คนไหนเคยทำหรือมีรูปผลงานหมอวรวิทย์เอามาให้ด้วยนะครับ
ใกล้จะทำแล้วหรอครับ ได้แบบที่ถูกใจหรือยังอ่ะ ยังไงบอกถึงความต้องการให้ชัดเจนนะก๊าบ
เป็นกำลังใจให้ออกมาสวยสมดังใจหวังนะก๊าบปม สู้ๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 12:04:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

ตื่นเต้นเหมือนกัน แบบก็ยังไม่มีในใจเลยครับ
จริงด้วยค่ะ  อยากเห็นจังเลย  แล้วถ้เราจอง  จะนานมั้ยค่ะ  รอๆๆๆๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 14:54:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงด้วยค่ะ  อยากเห็นจังเลย  แล้วถ้เราจอง  จะนานมั้ยค่ะ  รอๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย jaja_taipui เมื่อ 2009-9-22 13:25

เท่าที่ทราบของหมอวรวิทย์น่าจะทำได้เลยนะครับ
ยังไงก็ลองศึกษาดีๆๆนะคะ
ขอบคุณครับ

ตื่นเต้นเหมือนกัน แบบก็ยังไม่มีในใจเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย prince เมื่อ 2009-9-22 12:04

แบบนี้เป็นไงน่าสนใจไหม
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-22 19:30:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10978

แบบนี้เป็นไงน่าสนใจไหม
ต้นฉบับโพสโดย darkcrystal เมื่อ 2009-9-22 17:15

แล้วพี่เน็ตว่าแบบนี้มันจะเข้ากะหน้าปริ๊นซ์หรอครับ

แต่ก็สวยดีฮ่ะ ...เหอๆๆ ชอบ
แล้วหน้าปริ๊นซ์ ยังไงอ่ะครับ จะได้ช่วยวิเคราะห์ไง ลงรูปดิ...
แล้วพี่เน็ตว่าแบบนี้มันจะเข้ากะหน้าปริ๊นซ์หรอครับ

แต่ก็สวยดีฮ่ะ ...เหอๆๆ ชอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย prince เมื่อ 2009-9-22 19:30

เข้ากับหน้านะ เพิ่มดั้งเล็กน้อย ลดขนาดปลายจมูก ตัดปีกจมูกเล็กน้อย
ทำแล้วโพสให้ดูบ้างนะค่ะ
ทามยางเอ่ย

มาอัพรูปเลยนะ

เจ้าของกระทู้
ผมก็ก็จะไปทำเหมือนกัน พย วันที่ 21 โน่นเลยคงไม่ได้เอาโพสให้ดูก่อน
อยากทำเหมือนกันคะ โทรถามแล้วพี่ที่คลินิคบอกว่าโทรนัดได้เลยค่ะ ก็อยากเหนเหมือนกันค่ะ ฝีมือคุณหมอวรวิทย์ รอมะไหวค่ะอยากสวย อยากสวย เหนทุกคนทำกับหมอเฉลิมสวยทุกคนเรยยยยยยย แต่ต้องรอถึงปีหน้านี่จิ...
ตัดสินใจทำกับหมอวรวิทย์คะ แด่วจะเข้าไปจองคิวอาทิตย์หน้า
แล้วจะเอารูปมาลงให้ทุกๆท่านดูนะคะ
อยากเห็นรูป ก่อน-หลัง ทำอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้