ดู: 4918|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอนราหาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tk074 เมื่อ 2011-4-13 20:27

จองคิวตอนปีใหม่ ได้คิว 12 เม.ย
ไปถึงหมอถามอยากได้แบบไหน
เลยบอกหมอว่าขอแบบธรรมชาติ
หมอก็อธิบายลักษณะการทำจมูกให้ฟัง
และก็บอกว่าไม่ต้องตื่นเต้น
ถึงเวลาขึ้นเตียงหมอบอกให้ทำใจให้สบาย
ฟังเพลงไปเรื่อยๆ หมอใจดีมั๊กๆ
เรื่องเจ็บไม่ต้องพูดถึง
เพราะไม่เจ็บเรยจร้า
โดยส่วนตัวอยากตัดปีกจมูกเหมือนกาน
แต่ขอให้จมูกที่ทำมาหายดีก่อนดีก่า
ค่อยคิดอีกทีคร้า

รูปก่อนทำ

รูปวันแรก ทำเสร็จใหม่ๆ

วันที่สองคร้า ตาคล้ำ หน้าตึง
หน้าบวมเหมือนสิงโตเลยยย

รูปด้านข้าง

ยังไม่ค่อยเห็นความเปลี่ยนแปลง
แต่เด๋วจะมารายงานเรื่อยๆนะคร้า

DSC01997.jpg (54.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ลงรูปตอบหายบวมให้ดูหน่อยสิค่ะ อยากจะไปทำ อยากรู้ว่าประมาณกี่วันถึงจะหายค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 13:57:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปปัจจุบันเจ้าค่ะ ประมาณ 20 วันหลังการเสริม

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 14:06:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่องแผลหรือหน้าจะหายบวมเมื่อไหร่นั้น
4 วัน เราก้อหายแล้วนะ
ออกไปข้างนอกได้แล้วแบบคนปกติ
และที่สำคัญตั้งแต่ทำมาจนถึงเด๋วนี้
ไม่มีใครทักเรื่องจมูกเลยสักคน
มันเหมือนไม่ได้ทำมาเลยอ่า
มันโด่งนะแต่ไม่ได้โด่งเวอร์
จนผิดสังเกตของคนทั่วไป
เด๋วจะไปตัดปีกจมูกอีกเหมือนกัน
ยังไงจะมารีวิวอีกนะคร้า
ขอดูรูปปัจจุบันหน่อยได้ไหมค่ะ พอดีว่าจะไปทำที่หมอนราเหมือนกันค่ะ
น่าจะตัดปีกอีกหน่อยค่ะ
หมอวางยาสลบหรือป่าวคะ
ทำที่เดียวกันเลยครับ ผมทำจมูกกับลักยิ้มมา 2 ปีกว่าแล้วครับ ของผมออกมาโด่งพอสมควรครับ หมอทำดีมากๆๆ ทนทานเหลือเกิน
สวยธรรมชาติดีค่ะ
สวยดีค่ะ  อยากไปทำเหมือนกันแต่ว่ายังไม่กล้าพอ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้