ดู: 2004|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยฉีดจมูกมาแล้วไปเสริมบ้างค่ะแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
จะถามว่าเราเคยฉีดจมูกเมื่อ 6 ปีมาแล้ว  แล้วจะเสริมได้ไหมก่อนเสริมเค้าต้องขูดก่อน ใช่มั๊ยแล้วจะทำกับหมอท่านไหนดีที่มีฝีมือ  ขอเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
ต้องดูค่ะว่าฉีดอะไรไป บางอย่างสลายหมดนะคะ ถ้าสลายไม่หมดก็ต้องพยายามเอาออกค่ะไม่งั้นเสริมมาจะไม่ได้ดังหวัง จะบวมหน่อยนะคะ
เคยเห็นหลายที่เลาะ ก็บวม เพื่อนทำที่ aplusแต่พอยุบบวมแล้ว เลิศค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 20:50:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ numwhang ตั้งกระทู้

แล้วทำมาเท่าไหร่อ่ะค่ะ
22000
แต่อย่าลืมนะ ช่วงแรกบวมมากอยู่ ขอเน้น บวม เขียวจริง
ต้องใจเย็น แล้วทุกอย่างก็จะ OK

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนนะค่ะ  โพสต์ 2011-4-12 14:32
ตัวเราทำกับหมอชาลีนะคะ แต่เราเสริมเฉยๆ ไม่ได้มีการฉีดมาก่อน แต่เคยเห็นรีวิวเคสอื่น ที่หมอเค้ารับแก้มา ก็เป็นเคสฉีดไบโอ แล้วมาเอาออก และจะเสริม หรือแต่งปลาย ปีก อะไรอย่างนี้ล่ะคะ เท่าที่ดูหมอฝีมือดีนะ ราคาก็สมน้ำสมเนื้ออยู่ เพราะหมอทำนานมาก โทรไปคุยดูก็ได้ที่0859094806 ทำหรือไม่ทำ ขึ้นอยู่กับคุณ พิจารณาจากหลายๆแห่งดู เพราะการแก้ ต้องอาศัยหมอที่มีประสบการณ์สูง สู้ๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้