ดู: 5706|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกเมื่อนานมาเเล้ว By หมอวิรัตน์ ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]

คืนนี้ว่างๆเลยลองรีวิวจมูกตัวเองดูนะคะ ทำมาเมื่อ 5-6 ปีที่เเล้ว ทำกับคุณหมอ นพ.วิรัตน์ โอสถาเลิศ (หมอหล่อ เกี่ยวกันไหม) ที่โรงพยาบาลยันฮีคะ ตอนนั้นไม่ได้หาข้อมูลอะไรเลย เเละคิดว่าข้อมูลตอนนั้นคงมีไม่เยอะเหมือนตอนนี้ด้วย ตอนนั้นที่ทำรู้เเค่ว่า โรงพยาบาลยันฮีคือโรงพยาบาลที่เค้านิยมทำศัลยกรรมกัน ตัดสินใจอยู่สองอาทิตย์ก็ตกลงทำเลย ราคาตอนนั้นก็ประมาณ 10,000 ถ้าจำไม่ผิดมีราคาเดียว ตอนที่ทำไม่กลัวเลยเพราะสลบ ตื่นมาอีกทีมีดั้งเเล้ว 5555 ไม่เจ็บเลย เเต่เจ็บตอนตัดไหม น้ำตาไหลพรากเลย T_T

รูปก่อนทำ มีเเค่รูปเดียงเองตอนนี้ หายากมาก มันอยู่ในคอมเครื่องเก่า รูปนี้ถ่ายก่อนวันไปทำนะคะ

หลังทำ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 23:47:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สองรูปนี้คือสองอาทิตย์หลังทำนะคะ ยังบวมอยู่ รอบช้ำไม่ค่อยมีเเล้ว เเต่งหน้าเบาๆ ไปงานเเต่งเพื่อน

สามรูปหลังคือปัจจุบันคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 23:54:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้กำลังจะเเก้กับคุณหมอเฉลิมนะคะ คือถ้ามองดีๆมันเอียง >_< ไม่เเน่ใจเอียงเพราะใคร เเต่คิดว่าเราทำมันเอียงเองเเหละ ตอนทำใหม่ๆ ไม่ค่อยระวังเท่าไหร่ ฝากนิดนะคะ เราอยากเเลกคิวมากกก เรามีคิวเดือนสิงหาวันที่ 9 ของหมอเฉลิม อยากได้คิวช่วงปลายตุลา ต้นพฤศจิกาคะ เนื่องจากติดสอบซ่อม มิอาจละทิ้งไปได้ 555+ เดือนธันวาขอไม่รับเเลกนะคะ เนื่องจากทำไม่ได้คะ ต้องไปเมกาอ่ะคะ พิเศษขอเเลกเเบบมัดจำสองพันนะคะ สองชั่วโมง
หมอวิรัตน์เหมือนกันค่ะ ทำมาได้ประมาณไล่ๆกัน มันเอียงนิดนึงเหมือนกัน แต่ถ้าไม่สังเกตก็ดูไม่รู้ แต่โดยรวมแล้วก็พอใจค่ะ
สวยแล้วคร้าบพี่สาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้