ดู: 8478|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกะหมอวีระพันธ์@v-plast บางแสน ช่วยแชร์ประสบการหน่อยค่ะ ^__^

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปทำจมูกกะหมอวีระพันธ์ ใครเคยทำกะหมอท่านนี้มั้งค่ะ
ศิษฐ์หมอวีระพันธ์ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยคะ...คือว่าเปนครั้งแรกคะ
แอบกลัวและกังวลด้วยคะ  
หนูก็กำลังจะไปทำเหมือนกัน ด้ายคิววันที่ 15 พค อ่าค่ะ
เหมือนกัน เหมือนกัน
ด้ายคิววันที่ 15 พค เหมือนกันหราค่ะ หนูด้ายรอบ 18.00 อ่าค่ะ พี่ด้ายรอบกี่โมงง่าส์

จะได้ไปพร้อมกัน หนูยังเลือกแบบมะด้ายเรย แอบนอยมะมีเพื่อนด้วย
เราก็จะไปทำเหมือนกัน ได้คิววันที่ 21 พฤษภาคม ตอน 2 ทุ่มค่ะ
ยังไม่ได้เลือกแบบเหมือนกันค่ะ =,.=
ไปทำมาแล้ววันนี้หมอนัด4โมงกว่าจะได้ปาไป ทุ่มกว่าๆๆเสจก็สามทุ่มพอดี
ทำมา 10 เดือนแล้วคะ กับคุณหมอ ไม่มีปัญญาอะไร พี่ๆที่คลีนินคใจดีกันทุกคน
หมอใจดีมากไปเลยคะ ถ้าอยากได้โด่งก็บอกหมอไม่เลย
ตอบกระทู้ fern_o_o ตั้งกระทู้

ลงรูปให้ดูบ้างซิคะ  ก่อนทำกับหลังทำ  หลัง ๆ ไปอ่านมีคนบอกไม่ค่อยพอใจ  ตัวเองไปทำมาแล้ว  ได้ 2 วัน  บวมมาก  ก้เริ่มกลัวน่ะค่ะ  ส่งมาทางเมลล์ก็ได้นะคะ  sincere91_nok@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ
ตอบกระทู้ ampsasithorn ตั้งกระทู้

ลงรูปให้ดูบ้างซิคะ  ก่อนทำกับหลังทำ  หลัง ๆ ไปอ่านมีคนบอกไม่ค่อยพอใจ  ตัวเองไปทำมาแล้ว  ได้ 2 วัน  บวมมาก  ก้เริ่มกลัวน่ะค่ะ  ส่งมาทางเมลล์ก็ได้นะคะ  sincere91_nok@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ
อยากไปทำบ้างแต่ผมอยู่ไกลมาก
คุณหมอใจดีนะค่ะ ลองไปปรึกษาดูได้ค่ะ
คลีนิคคุณหมอวีรพันธ์ อยู่ตรงไหนของบางแสนอ่ะคะ
หมออัครเดชก้อดีนะอยู่ใกล้ๆกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้