ดู: 3743|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ช่วยเเนะนำหมอเรื่องผ่าตัดถุงใต้ตาหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]

อยากผ่าตัดถุงใต้ตาคะ เป็นคนตาโตยิ้มเเล้วเป็นเเบบนี้(หรือมันเป็นเรื่องปกติ) ไม่ยิ้มก็เป็นนิดๆ Makeup ก็ช่วยเรื่องถุงใต้ตาไม่ได้ มีใครเคยทำบ้างไหมคะ ขอเเนะนำคุณหมอหน่อยคะ ค่ารักษาโดยประมาณ (ทำเเล้วเจ็บมากไหมคะ >_<)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 14:15:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปสองนี่ไม่เเต่งหน้าเห็นชัดมาก รูปเเรกกับรูปสุดท้ายยังพอทน

แสดงความคิดเห็น

น่ารักอยู่แล้วนี่ค่ะทำทำไมเหรอดูๆแล้วมันก็ทั่วๆไปน่ะ  โพสต์ 2011-4-2 14:23
แบบนี้ที่เกาหลีกำลังฮิตค่ะ ถุงไขมันใต้ตาต้องของพี่นี่เยอะมากจนน่าเกลียด พี่นัดหมอธีร์ผ่าตัดในวันที่ 15 เม.ย.นี้ค่ะ ราคาอยู่ที่ 8000 บาท แล้วทำเสร็จจะมารีวิวให้ดูนะคะ
อย่างนี้ไม่ใช่ถุงใต้ตา ลองเสิชดูรูปดาราเกาหลี หรือลองดูคิมแตฮีก็ได้มีเหมือนกัน  
อย่างนี้ไม่ใช่ถุงใต้ตา ลองเสิชดูรูปดาราเกาหลี หรือลองดูคิมแตฮีก็ได้มีเหมือนกัน  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 21:09:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ g9bh] ตั้งกระทู้

งั้นไม่เอาออกออกเเล้วคะ 555555+
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 21:09:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dujdang ตั้งกระทู้

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ
อย่าเอาออกเลยค่ะ น้องสาวเราไปเอาออกมาเพราะถุงใต้ตาหย่อนจนดำถึงไปเอาออก แล้วหมอก็บอกว่ามันอาจกลับมากได้อีก  กรณีคุณอย่าเลยค่ะ น่ารักแล้ว
ใต้ตาแบบนี้สวยแล้วคะ
ต้องเป็นถุงใต้ตาอีกแบบนึงคะไม่สวยมากๆเลย(เราเป็นอยู่ถุงใต้ตาแบบน่าเกลียดๆอะคะ)
ถ้าเลือกได้อยากได้แบบตัวเองมากกว่าอะคะ
อย่าเอาออกเรยค่ะ น่ารักแล้วนะคะ
ขอนอกเรื่องนะ อยากรู้ว่าทำจมูกที่ไหนมาอ้ะ ทรงสวยเนียนดี ชอบๆ

แสดงความคิดเห็น

ชอบเช่นกานนนนนนนน  โพสต์ 2011-4-5 05:12
จะบอกว่าโชคดีมากที่มีนี้ไม่ใช่ถุงใต้ตานะครับมันเป็นอแะไรที่คนเขาอยากได้มากคุณมีนะน่ารักแล้วผมก็มียิ่งเวลายิ่มนะจะยิ่งน่ารัก แต่มันแถมมาด้วยถุงใต้ตาจิงๆยิ่งไม่ได้นอนยิ่งชัดดูแกเลยผมละเซ็งอยู่เนี่ยมีอย่างดันได้อีกอย่าง-*-
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 18:30:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pattoboy ตั้งกระทู้

ทำยันฮีคะ ทำนานเเล้ว 5-6 ปีได้เเล้วอ่ะคะ อยากเเก้อยู่เพราะมองตรงๆมันเอียง >_<
อย่าเอาออกนะมันคือร่องน้ำตา เค้ามีแต่จะฉีดเข้า
ถุงใต้ตามันจะอยู่ถัดลงไปอีกนิดนะ มันจะไม่ได้อยู่ชิดติดขอบตาเลย
แบบนี้เค้าไม่เรียกถุงใต้ตาค่ะ  เค้าเรียกดอลลี่อาย คนอื่นเค้าอยากมีกันน่ะค่ะ
จากที่ดูภาพแล้ว ของตัวเองไม่ใช่ถุงไขมันใต้ตา แต่เป็นที่กล้ามเนื้อตาค่ะ ไม่สามารถเอาออกได้นะ
สนใจเสริมจมูก แก้จมูก พ.กิตติชัยที่ยันฮี
ด้วยประสบการณ์ด้านความงามกว่า 7 ปี จึงยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทย์ และมีสิทธิพิเศาทอบให้ค่ะ
ติดต่อ พลอย 089-9835956 (พร้อมรับสิทธิพิเศษทันที)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้