ดู: 1646|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี้สามารถเสริมได้หรือป่าวคะ แนะนำด้วยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ชื่อเมย์นะคะ เพิ่งเล่นที่นี้คะ พอดีมีความสนใจที่จะเสริมจมูกคะ   ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องทำยังไงบ้าง ตอนนี้อยู่สุราษฎร์จะทำกับหมอญาณินทร์ดีหรือป่าวคะ ราคาเท่าไหร่ แต่ถ้ารอเปิดเทอม ส่วนตัวสนใจหมอบุญถิ่นคะ  และอยากทราบที่อยู่คลีนิคและเบอร์โทรด้วยนะคะ แล้วก็ถ้ามีคลีนิคที่เสริมจมูกได้โอเคอยู่แถวธรรมศาสตร์รังสิตช่วยแนะนำด้วยนะคะ คลีนิคหมอบุญถิ่นอาจจะไกลไปคะ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ  ปล. อายุ 19 เสริมได้แล้วหรือยังคะ
เสริมได้ครับ..ลองหาดูรีวิวดูครับ
เสริมได้ครับ แต่ต้องให้ผู้ปกครองไปเซ้นยินยอมด้วยครับ ^^
ได้แล้วคะ  อายุ 18 ก็น่าจะทำได้แล้วนะคะ
สู้ๆๆคะ
น้องดัดฟันนานรือยังค่ะไม่รอดูรูปหน้าก่อนรือค่ะถ้านานแล้วก็ทำได้ค่ะขอไห้ออกมาสวยๆนะค่ะ
หาหมอที่ชอบ แล้วไปเลยจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้