ดู: 1803|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ """

[คัดลอกลิงก์]
สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ """

กะว่าจะไปทำกับหมอเฉลืมอยุ่อ่าคับ

เเต่คิวยาวมากกกกก

พวกพี่ๆในนี้มีหรอไหนเเนะนำปาวคับ

หรือว่าจะรอหรอเฉลิมดี.....   

ไงฝากเพื่อนๆพี่ๆช่วยหน่อยคับว่าควรทำเเบบไหนดีอ่า

ขอบคุนนะคับ ^^

""""""""""""""
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 18:01:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดด้วย

รูปใหญ่มากกกก

อิอิ"""""
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 21:30:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆพี่ๆผู้รู้ช่วยด้วยคับ

ว่าผมควรหาหรอไหน

ว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอเฉลิมอยุ่ค๊าบบ..'""""""

^^
ลองดูผลงานหมอแต่ละท่านประกอบการตัดสินใจดูครับ ว่าชอบแนวไหน
แต่ ปลายจมูกมีพื้นฐานที่สวยดีอยู่แล้ว เพียงแต่ไม่ค่อยมีตรงสันและระหว่างตา
ทำออกมาต้องสวยอีกคนแน่ๆเลยครับ

คอนเฟิร์ม!!
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 01:09:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# GhongTawaN

ขอบคุนคร๊าบบบบ

หวังว่าจะเป้นอย่างงั้น"""""""""

เห้อๆๆ
ถ้ามีเวลา ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอท่านอื่นก็ได้นะคับ

อย่างเช่น คุณหมอ กุศล คุณหมอ คมกฤช คุณหมอพีระ  ฯลฯ

อีกมากมายคัฟ ที่เก่งๆ แต่ขึ้นอยุ่กะว่าเราชอบสไตล์หมอคนไหน
คุยกับคุณหมอแล้วโดนใจเราที่สุดคัฟ  เป็นกำลังใจให้นะคัฟ

ได้ข่าวว่าช่วงนี้หมอไหนๆ กะคิวยาวพอๆกันคัฟ
เนื้อจมูกเยอะแบบนี้
ทำจมูกออกมาแล้ว
หลาย ๆ คนต้องอิสสาแน่ ๆ เลยอ่าคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้