ดู: 1373|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เป็นสมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยอะครับผม

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีครับ ชื่อหมูครับ ชาวดั้งโด่งทุกท่าน

ติดตามมาสักพักเห็นเพื่อน ทำ ดั้งกันแล้วอยากทำบ้างจังอิๆๆๆ

แต่ก้อเก็บข้อมูลเรื่อยๆๆ รอความพร้อม แต่จมูกแบบผมทำแบบไหนดีอะครับช่วยดูให้หน่อยสิ

ยินดีต้อนรับนะคับ

เอาแบบมาให้ลองเลือกดูคับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 21:36:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ อย่างผมนี้ปีกจมูกใหญ่มั้ยอะครับถ้าเสริมต้องตัดด้วงป่าวอะครับ
ผมว่าจมูกก็สวยเเล้วนะครับ

ปล.ยินดีที่ได้รู้จักครับผ๊ม
คิดว่าไม่ต้องตัดนะ เสริมโด่ง แล้วปีกนะจะหุบลงอ่ะ
หล่อเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ทำอีกจะยิ่งหล่อมากขึ้น เน้นตรงระหว่างตามากหน่อยครับ เพราะของเดิมน้อยไป และเน้นปลายอีกนิด ปลายสวยอยู่แล้ว ถ้าทำปลายให้ย้อยอีกนิดจะสวยมาก
แก้ไขล่าสุด TITAN เมื่อ 2009-9-20 12:51

เสริมอย่างเดียวดูก่อนครับ เพื่อให้รู้ทรงจมูกที่เสริมมาก่อน แล้วค่อยตัดปีกอีกทีก็ว่ากันไปดีครับ
ศัลยกรรมต้องค่อยเป็นค่อยไปนะครับ  คิคิ

ยินดีต้อนรับสู่ดั้งโด่งน่ะครับ ..
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 15:54:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆท่านนะครับที่ให้คำแนะนำครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ
โครงสร้างรูปหน้าดีอ่ะครับ

ถ้าทำหน้าก้อจะดูหล่อคมขึ้นแน่นอนครับ

ผมเองก้ออยากทำครับ

รอความพร้อมเช่นกานครับ

ไหนๆๆจะทำละเอาแบบดีๆๆไปเลย

เหอๆๆๆๆ

เก็บข้อมูลเหมือนคุณหมูละครับ

ยินดีต้อนรับครับมีแนวร่วมละ

อิอิอิ
ลองไปดูกระทู้ นาธาน สิคะ

ตะเอง บุคคลิค หน้าตาคล้าย นาธาน อะ

ทำแร้วต้องหล่อขึ้น แน่ๆ เลย

^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-23 02:32:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีครับ พอดีไม่รู้จักใครเลยในนี้ก้ออยากมีเพื่อนเยอะๆๆๆครับจะได้แชร์ประสบการณ์กันจะได้ถามข้อมูลก่อนทำ แล้วกระทู้นาธานนี้มันอยู่ตรงไหนหรอ ผมไม่รู้จักอะครับ อิๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้