ดู: 1363|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอ กับ แบบที่นำไปให้

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้ช่วยตอบหน่อยอะค่ะ
ว่าคุณหมอท่านไหนที่เอาแบบที่เราอยากได้ เข้าไปดูด้วยระหว่างการผ่าตัด และ
เพื่อนๆ พี่ๆ คิดว่าคุณหมอท่านไหนทำจมูกออกมาเหมือนแบบบ้างคะ
คุณหมอเฉลิมคับ

ไม่ได้เชียร์ แต่ตอบตามที่ถามครับ

ถ้าสมาชิกท่านใดทราบว่ามีคุณหมอท่านอื่นๆอีก

รบกวนเพิ่มเติมด้วยครับ ขอบคุณครับ
คุณหไมอเฉลิมค่ะ  เหนมีคนทำมา  ได้ตามแบบเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 20:10:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถึงว่าคุณหมอคิวย๊าวยาวว
นู๋กำลังจาปายทาม กับ คุณหมอ พิชิต สิริวรรณ ค่า ๆ ๆ ๆ เพื่อนๆนู๋ทามออกมาแย้วก้อสวยกันอ่าค่ะ ซีลีโคนนิ่มด้วยค่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 22:09:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นู๋กำลังจาปายทาม กับ คุณหมอ พิชิต สิริวรรณ ค่า ๆ ๆ ๆ เพื่อนๆนู๋ทามออกมาแย้วก้อสวยกันอ่าค่ะ ซีลีโคนนิ่มด้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย waan เมื่อ 2009-9-18 20:41

ขอให้ออกมาสวยๆน๊าค๊า อย่าลืมเอารูปมาอวดด้วยล่ะ อิอิ
ค่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
คำถามที่ว่า หมอท่านไหนเอาแบบเข้าไปดูในห้องผ่าตัด

มีหลายท่านครับ แต่วิธีดูไม่เหมือนกัน

บางท่านเอาแบบเข้าไปแล้วยืนวิเคราะห์ซักครู่

จากนั้นก็หันหลังให้แบบ หันหน้ามาทางเราแทน

แล้วก้มหน้าก้มตาทำ

แต่บางท่านดูแบบไป ดูหน้าเราไป เหลาไป

อันนี้เจอกับตัวเอง ถึงตอบได้

แต่ทำออกมาเหมือนแบบมั้ย ขึ้นอยู่กับฝีมือหมอ

ในกรณีแรกที่พี่บอก ออกมาไม่เหมือนแบบ ทั้งที่เอาแบบเข้าห้องผ่าตัดด้วย

แต่ในกรณีหลัง เหมือนแบบเป๊ะ คงไม่ต้องบอกว่า หมอไหน

ถ้าหาข้อมูลในเวบนี้มาดี จะรู้ว่า พี่หมายถึง ท่านไหนบ้างนะครับ

ป.ล. มีบางท่านไม่สนใจดูแบบที่เราอยากได้เลยก็มี

ไม่แม้แต่จะชำเลืองมองด้วยซ้ำ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 01:04:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คำถามที่ว่า หมอท่านไหนเอาแบบเข้าไปดูในห้องผ่าตัด

มีหลายท่านครับ แต่วิธีดูไม่เหมือนกัน

บางท่านเอาแบบเข ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-19 01:43
เท่าที่หาดู เจอหมอที่ไม่สนใจแบบเลยค่ะ ซึ่งอันนี้ แย่มาก  แต่หมอที่นำแบบไปเท่าที่ทราบคือคุณหมอเฉลิม ทราบมาคนเดียวอะ   อยากทำเดือนหน้าแล้วด้วย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 01:10:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆ อยากทำกะคุณหมอมากนะคะ แต่คิวไม่มีแล้ว ต้องรีบทำก่อนรับปริญญาต้นปี แล้วเป็นเคสแก้ไขจมูกด้วย ต้องบวมนานแน่ๆ เลยไม่รีบไม่ได้อะค่ะ เลยอยากรู้ว่ามีคุณหมอท่านไหนบ้างที่สนใจแบบที่เราเอาไปให้จริงๆ ไม่ใช่แค่มองๆละจบๆไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้