ดู: 1886|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีแผลเป็นจากสิวเล็กๆบนจมูก ทำจมูกได้ไหม ค่ะ หมอให้ทำไหม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พรุ่งนี้ถึง คิว หมอ นัด แร้ว อ่ะค่ะ

แผลยัง ไม่แห้ง ดี เท่าไหร่

แต่มันเล็กมากเรย

หมอให้ทำไหมอ่ะค่ะ

ถ้ามีวิธีหรือมีเคล็ดลับ อะไร ช่วย แนะ นำ หน่อย นะค่ะ

อยากทำแร้ว

มันใกล้จาถึงเดือนที่จะสอบ อยากทำก่อน

ขอบคุนนะค่ะ
น่าจะได้นะคะ แล้วหมอว่าไงบ้างคะอยู่ที่ดุลยพินิจของหมอแหละคะ
ได้อยู่แล้วค่ะ เพราะสองก็มีแผลเป็นแบบเป็นหลุมตรงกลางจมูกเลย ก็ยังทำได้ค่ะ เพียงแต่คุณหมอจะบอกแค่ว่ามันอาจจะเห็นชัดขึ้นได้นะแผลเป็นที่จมูกของเราให้ทำใจ แค่นั้นแหละค่ะ ก็จัดการอัพจมูกโหล่ด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้