ดู: 2750|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากบางแล้วปากเป็นสีม่วงดำ ทำไงดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากบางได้ประมาณ 1 เดือน แล้วค่ะ หลังทำปากดำคล้ำไปเลย  จนคนรอบข้างตกใจนึกว่าเราไปสูบบุหรี่มา เพื่อนบางคนทักว่าทำไมเลือกลิปสีดำทาปาก     ปกติเราเป็นคนปากแดงอะ  ตอนนี้นอยด์มาก
ไม่ต้องตกใจนะคะ.....เราก้อเป็นเหมือนกัน 2เดือนขึ้นไปจะดีขึ้นค่ะ.........:)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากเหนรูปจังเลยคะ ยังงัยเปนกำลังใจให้นะคะ
อาจจาหายช้ากว่าคนอื่น..ยังงัยก้ปรึกษาหมอนะค่ะ
เอ้......เป็นไปได้มั้ยคะว่าตอนทำเสียเลือดก็เลยทำให้ปากเปลื่ยนสีไปได้บ้าง แต่เดี๋ยวก็จะดีขึ้นและเหมือนเดิม ถ้าไม่สบายใจลองไปถามคุณหมอจะดีที่สุดคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 21:28:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่่อกี้โทรไปถามหมอค่ะ หมอเค้าบอกว่าเหมือนเนื้อช้ำทั่วไป ใช้เวลาประมาณ 1 - 3 เืดือน T_T
ดำเพราะมันช้ำรึป่าว อาการปวดบวมหายไปรึยัง

แสดงความคิดเห็น

งั้นไปหาหมอดีกว่า เป็นกำลังใจให้ค่ะ  โพสต์ 2011-3-30 13:42
ปวดกับบวมหายไปนานแล้วค่ะ ประมาณ 7 วันแรก  โพสต์ 2011-3-30 00:13
ตอบกระทู้ pookarz ตั้งกระทู้

อืม ไม่ต้องตกใจหรอกเราก็เป็นเฉพาะเวลามันหนาวๆ กับช่วงเย็นๆอาบน้ำจะเป็นบ้างแต่ไม่ตลอดเวลานะ
ขอให้หายเร็วๆคับบ

ประคบบ่อยๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-3-30 00:12
มันเป็นเลือดที่คลั่งอยู่ครับ ให้ประคบร้อนจะทำให้ดีขึ้นเอง ไม่ต้องห่วง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้