ดู: 4764|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ช่วยดูหน่อยค่า ทำบนหรือล่างดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำปากบางกะเค้ามั่งแต่ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำบนหรือล่างดีค่ะ
พี่ๆทั้งหลายช่วยหนูหน่อยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 17:01:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guzaatalupp เมื่อ 2011-3-29 17:17

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guzaatalupp เมื่อ 2011-3-29 17:06

รูปนะคะ

ตอนแรก.... อยากทำตามากกว่าค่ะ อยากให้ตามันหวานกว่านี้
ก้อยังลังเลอยู่ค่ะระหว่างตากับปาก

แสดงความคิดเห็น

โหวตตาค่ะ เพราะปากสวยมากอยู่แล้วนะคะ^^  โพสต์ 2011-4-1 16:29

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ความจิงสวยหมดแล้วน่ะค่ะ แต่ถ้าอยากทำ ทำปากร่างสิ
พี่สวยมากเลยค่ะ  หน้าเป๊ะ ละนะคะ

แต่ถ้าจะทำ ทำปากล่างค่ะ
ขอนอกเรื่องนะคะ หน้าพี่ใส เด้งมากเลยค่ะ ใช้ครีมไรหรอคะ

ช่วยตอบด้วยนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 17:56:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lovepapa เมื่อ 2011-3-29 17:49
ขอนอกเรื่องนะคะ หน้าพี่ใส เด้งมากเลยค่ะ ใช้ครีมไรหร ...

ใช้ครีมของหมอกานต์ กานต์ชนกคลีนิกคร่า ^^
ปากก้อเป็นทรงอยู่แล้วนะคะ......แต่ถ้าจะให้แจ๋วเก็บทรงอีกนิดหนึ่งแหล่มเลย เราว่าทั้งบนและล่างเลย แต่ไม่ต้องมากนะคะ...........แต่ถ้าทำกับหมอภูเราว่าไม่ผิดหวัง ปล.เราก้อศิษย์หมอภูเหมือนกัน
คลินิก คุน หมอใจดีป่าวคะ

ค่ารักษาประมาณเท่าไหร่คะ
นี้มันน้องรถเมล์ รึเปล่าเนี้ย สวยเเล้วจ้า ไม่ต้องทำก้ได้น้าาา ^^
ทำจมูกที่ไหนคับ สวยจัง ดูเนียนเข้ากับหน้ามาก
ก็สวยแล้วนะ ค่ะ แต่ว่าถ้าทำก็เปลี่ยนทรงปาก ก็เก็บทั้งบนทั้งล่างไปเลย สวยชัวร์
หน้าเหมือนรถเมย์จริงๆ หนูว่าไม่ต้องทำหรอกค่ะ สวยอยู่แล้วค่ะ แต่ถ้าให้แนะนำทำปากแบบปีกนกค่ะ (ปากบนน้อ)
บนล่างไปเลยคะ
น่าจะทำบนล่างไปเลยครับ
ความจริงดูโดยรวมแล้วโอเคนะคับ ไม่ต้องทำอะไรแล้วก็ได้เน้ออออออออออ
ทำตาดีกว่าค่ะ เลือกหมอดีๆ ส่วนปากเป็นเอกลักษณ์ยิ้มสวยมากค่ะ ไม่ได้เจ่อ หรือห้อยเลย
แค่นี้ก็สวยแล้วนะคะ ^^
สวยมากเลย ปากเซ็กซี่มากค่ะจิงๆนะ

ปล.จมูกก้สวยมากค่ะ ทำไงให้ปากชมพูแบบนี้อะคะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 10:49:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeans_janit เมื่อ 2011-3-29 17:57
ปากก้อเป็นทรงอยู่แล้วนะคะ......แต่ถ้าจะให้แจ๋วเก็บทรง ...

ว่าจะลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูเหมือนกันค่ะ ว่าจะทำบนหรือล่าง หรือทั้งสองดี^^
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 10:50:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย khim66 เมื่อ 2011-3-29 21:07
หน้าเหมือนรถเมย์จริงๆ  หนูว่าไม่ต้องทำหรอกค่ะ  ...

ทำปากบนหรอคะ ปากล่างมันหนานิดนึงอ่าค่ะ กลัวทำแล้วมันจะไม่สมดุลกันอ่า
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 10:52:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lovepapa เมื่อ 2011-3-29 19:34
คลินิก คุน หมอใจดีป่าวคะ

ค่ารักษาประมาณเท่าไหร่คะ ...

คุณหมอใจดีค่ะ แต่ว่าไม่ได้เข้าทุกสาขา ปกติตาลไปหาสาขาสามแยกไฟฉาย
หาหมอสุภาพร คุณหมอเก่งมาก เวรคุณหมอเค้าทีไรคนแน่นร้านเลยค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 10:53:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mhab เมื่อ 2011-3-30 21:51
แค่นี้ก็สวยแล้วนะคะ ^^
สวยมากเลย ปากเซ็กซี่มากค่ะจิง ...

ขอบคุณค่า เซะซี่แบบหนาๆอย่างเนี้ยอ่ะจ่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ปากดูโอแล้วค่ะ ปากอิ่มดี  โดยรวมไม่ต้องทำแล้วจ้า สวยแล้ว (สวยจริงน้า)
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 23:49:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ ช่วยได้มากเลยค่ะ เดี๋ยวจะลองไปปรึกษาหมอภูดู ว่าคุณหมอจะทำให้บนหรือล่าง^^
จริงๆตอนแรกอยากทำปากล่าง แต่เห็นทู้ของพี่ที่รีวิวไว้ว่าถ้าไม่ได้ปากหนาเหมือนจอยก็ไม่ต้องทำ
เลยลังเล เพราะเห็นพี่ทำปากบนออกมาก็สวยมากค่ะ เลยเลือกไม่ถูกถ้าทำปากบนอย่างเดียวก็กลัวมันจะไม่สมดุลกัน ปากล่างน้องก็ไม่ใช่เล็กๆ ....

ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะ ก็ยังลังเลระหว่างตากับปาก ตาอยากทำกับคุณหมอชลทิศค่ะ ซึ่งแพงม๊ากมาก ของหมอภูก็ราคาไม่แพงมากแต่เหมือนจะบวมนาน

ปล.พอดีเพิ่งแอบไปฉีดหน้าเรียวมา เหมือนคางจะแหลมขึ้นจิ๊ดนึงค่ะ

ส่วนคิ้วที่พี่เห็นหนูไม่ได้กันนะคะ เป็นคนไม่กันคิ้ว เพราะคิ้วไม่ค่อยเข้ม ไม่ค่อยมีคิ้วอยู่แล้วค่ะ
แต่พี่แนะนำมาจะลองไปกันดูนะคะ เผื่อจะคิ้วสวยเหมือนพี่

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
สวยขึ้นทุกวันๆจ้า

แสดงความคิดเห็น

คิ้วพี่ถอน และกรรไกรเล็กเล็ม มีแต่โครง แล้วเขียนเอาจ้า  โพสต์ 2011-4-1 09:14
ให้ร้านทำผมกันให้ก่อนก้อได้จ้า อย่าบางมากนะ เป็นทรงแล้ว ก้อถอนจ้า  โพสต์ 2011-4-1 09:13
ตาหมอชลทิศแพงมาก สวยไว ไม่บวม สมราคา ยังไงลองเลือกดูให้เหมาะๆ ค่า  โพสต์ 2011-4-1 09:12
ตอนนี้ปากบนบางแล้ว แฟนพี่พูดตลอด ทำไมหมอไม่ทำปากล่างให้นะ ..เหอๆ  โพสต์ 2011-4-1 09:10
โบหมอไหนมาคะ เท่าไรคะ อยากเห็นรูปคนสวย เอามาลงให้ดูบ้างน้า ..  โพสต์ 2011-4-1 09:09
หน้าเหมือนน้องรถเมล์จริงๆ ไม่ต้องทำอะไรเลยยังได้เลยค่ะ หน้าหวานดีอยู่แล้ว สวยธรรมชาติดีค่ะ แต่ถ้าจะทำปาก ควรทำทั้งบนและล่างต้องสวยแจ่มแน่ๆเลย ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้