ดู: 1713|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกใหม่ค่ะ จะไปทำกะหมอยุทธ์ดีหรือป่าวช่วยแนะนำด้วย

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้จมูกใหม่ค่ะ อยากให้จมูกยาวกว่านี้อะค่ะ อยากให้มีหยดน้ำด้วย เพื่อนๆๆพี่ๆๆช่วยแนะนำหน่อยได้ป่าว แต่ว่าจมูกเดิมก็มะมีปัญหาอะไรมากมายหรอก แค่มันเชิดขึ้นเห็นรูจมูกเราไม่คอ่ยชอบอะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 12:38:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปยังงัยอะ ลงรูปมะได้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 13:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 13:34:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูด้านหน้าเราว่ามันไม่ค่อยเป็นสันอะเลยอยากแก้ค่ะ
สวัสดีคะ
เฟรนก็อยากแก้กับหมอยุทธเหมือนกันคะ ^^
เห็นเจ้าของกระทู้มีจมูกคล้ายๆเฟรนเลยอะคะ (หรือคิดไปเอง>..<)
คือ จมูกสั้น เนื้อเยอะเหมือนผู้ชาย ประมาณว่าใหญ่นิดนนึง เฟรนลองปรึกษาหมอคะ หมอบอกว่าจะขูดผังผืดที่จมูกกับเนื้อให้ ฟังแล้วน่าสนใจเลยคะ เพราะหมอน่าจะเข้าใจเราี หมอถนัดเคสแก้ แล้วหมอก็จบนาสิกมาด้วย ดังนั้นน่าสนใจทีเดียวคะ
ของเก่า จขกท เสริมกับหมออะไรมาหรอคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 14:09:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันเดิมเราเสริมกะหมอคมมาจ้า มันก็ดูธรรมชาติดีอยู่เพราะตั้งแต่ทำมามะมีใครรู้เลยว่าทำจมูกมีแค่ถามว่าไปทำไรมาสวยขึ้นแค่นั้นเอง หุหุ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 08:33:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครียดๆๆกับการแก้จมูกมากเลย มะรู้จะให้คุงหมอท่านไหนทำได้ตามที่เราอยากได้อะ อยากให้คุณหมอยุทแก้ให้อะค้ะ
หมอแก้ราคาเท่าไรค่ะ ทำกับคุณหมอต่อพงษ์มาที่รัชดา เบี้ยวฟุดๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้