ดู: 3154|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่าง หมอบุญถิ่น กับ หมอเกมส์ คุณจะเลือกทำที่ไหนคะ?

[คัดลอกลิงก์]
ระหว่าง หมอบุญถิ่น (บุญรัตน์คลีนิค) กับ หมอเกมส์ (สวยงามคลีนิค) คุณจะเลือกทำที่ไหนคะ?

โดยเปรียบเทียบดังนี้

ราคา , ความสวยงาม , การบริการ , ความคุ้มค่า

รบกวนพี่ๆช่วยมาแชร์ความคิดเห็นกันด้วยนะคะ

เพื่อประกอบการตัดสินใจ และเชื่อว่ายังมีอีกหลายท่านที่ยังตัดสินใจไม่ได้ ในการทำศัลยกรรมจมูกค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ สำหรับทุกความคิดเห็น
ถ้าเทียบสองหมอนี้

ก็คงหมอบุญครับ
หมอบุญถิ่นค่ะ
หมอบุญจ้ะ ไม่ได้แนะนำเพราะไปทำมานะ แต่ศึกษาจากรีวิวในนี้ ลองอ่านๆดูละกัน
กำลังจะไปทำกับหมอเกมส์ 28 เม.ย.  นี้ค่ะ
ครั้งแรกก็สับสนว่าจะตกลงทำกับหมอท่านไหนดี
คุณหมอบุญถิ่นก็ขึ้นชื่อ เชี่ยวชาญและชำนาญมากๆ แต่ว่ากลัวเจ็บ เพราะใช้เป็นยาชาเฉพาะที่ รู้สึกตัวตลอดเวลาที่ทำ เขาบอกกันว่าตอนฉีดเจ็บมากอ่ะ
ส่วนคุณหมอเกมสื์ ใช้ยานอนหลับ แล้วค่อยฉีดยาชาซึ่งไม่รู้สึกเวลาฉีดเพราะหลับไปแล้ง อิอิ
เหมาะกับคนขี้กลัวจร้า  เราเองเป็นคนขี้กลัว เลยหลคกเลี่ยงและเลือกที่จะเจ็บน้อยสุด อิอิ

แสดงความคิดเห็น

เข็มที่แทงตรงใต้จมูก(บอกไม่ถูก ที่มันอยุ่เหนือปากอ่ะ)  โพสต์ 2011-11-1 01:05
ฉีดยาที่แขนเจ็บกว่าเธอเพราะแทงสั้นฉีดจุดละนิดเดียว แต่จะเจ็บมากตอน  โพสต์ 2011-11-1 01:04
หมอบุญเก๋ดีนะ ใช้ยาชา อ่ะ จี๊ดๆ เริ่ดๆ
เราก็กำลังสงสัยเหมือน เจ้าของกระทู้เหมือนกัน เพราะด้านหมอบุญได้ยินมาว่า "ดุมาก ไม่ง้อคนไข้" แต่หมอเกมส์ยังไม่มีข้อมูลเลยค่ะ
หมอบุญไม่ดุอย่างที่คิดนะคะ  เเค่พูดจาสั้นๆ น้ำเสียงเเกดุๆ  ^^  
เราเคยไปหาหมอบุญมาก่อน ไม่เอาเข็ดแล้วอะ ทำเราเสียเศร้าไปตั้งหลายวัน
แต่ตอนนี้ไม่เศร้าแล้วเพราะไปทำกะหมอเกมส์มาแล้วค่ะ
รอวันหายดูทรงจมูกก่อนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้