ดู: 27022|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกบคุณหมอสุรเชาว์ ต่างวิวัฒน์สระบุรีจร้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราทำมากับคุณหมอสุรเชาว์นะค่ะ ไม่ช้ำไม่เขียว...
มีแต่เหลืองๆนิดหน่อยยังงัยก็เอาไว้ศีกษานะค่ะ  
หมอดูแลดีมากค่ะ  อยากจะแนะนำเพื่อนๆเพราะวันนึง
หมอรับทำแค่ 3 คนเอง เพราะไม่อยากเอาเงินเยอะ
ต้องการคุณภาพเน้นๆๆ....ลองติชมดูได้นะค่ะ
ปล.ถ้าเสื้อผ้าเครื่องแต่งกายซ้ำเดิมขออภัยนะค่ะ
555+ช่วงนั้นหนาวและไม่ได้อาบน้ำเนื่องจากหมอสั่งห้ามรึเปล่า 555
มันเป็นความสกมกส่วนตัวค่ะ

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

หลังคำได้ 1 วัน

วันที่ 2 ค่ะ

หลังเอาเฝือกออก

วันที่ 3 ค่ะบสมที่สุดวันนี้ 55 แต่ไม่เขียวนะ

วันที่ 4 ค่ะ

วันที่ 5 ค่ะ

วันที่ 6 ค่ะ

วันที่ 7 ค่ะไปมหาลัยได้แร้ว

ด้านข้างค่ะชอบๆๆ  ยุบหมดแล้วเหลือแต่ตรงหัวตา

วันที่ 9 ค่ะยุบทั้งหมดแล้วค่ะแต่จมูกยังใหญ่ๆอยู่

แล้วจะมาอัพเดตให้ฟังอีกทีนะค่ะ  
ตอนนี้ได้ 11 วันแล้วค่ะแต่ว่ายังไม่ได้ถ่ายรูปจมูกได้รูป
เหมือนเดิมเลยแต่มีสันมากขึ้น
หน้าคมขึ้นค่ะ  ยังไงก็ฝากเพื่อนๆพิจารณาด้วยนะค่ะ
แต่ไม่เขียวไม่ช้ำจริงๆคอนเฟิร์มค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เลิศมากค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลยซักนิด สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยมากค่ะศิษย์หมอเดียวกัน
ทำมาเท่าไรอ่ะคร๊
ว่าจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ ตอนที่ จขกท ทำนี่มีแบบไปให้หมอดูมั้ยคะ แล้วบอกหมอว่าโด่งหรือธรรมชาติรึป่าวคะ
ว้าวนับวันรอสวยอย่างเดียวเลยเนี้ย
สวย ดูเป็นธรรมชาติดี คะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 09:52:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
9000 ค่ะขอโทษทีที่มาตอบช้าหน่อย  
สวยมากเลยค่ะ อยากทำอยู่พอดีค่ะ ขอเบอร์โทรคุนหมอหน่อยได้ป่ะคะ ว่าจะทำช่วงหยุดสงกรานต์น่ะค่ะ  ไม่รู้ว่าคิวยาวอ่ะป่าวววววววววว
กำลังจะไปทำจมูกวันที่ 27 เมษายน 54 ที่หมอสุรเชาว์ค่ะ เจ็บไหมค่ะกลัวนะแต่อยากสวยอ่ะ
อัพๆๆรูปหน่อยจ้า
หน้าคุ้นมากๆอ่าา
กะ่ว่าจะไปแก้กะหมอสุรเชาว์อยู่..แต่ไม่รู้คิวจะว่างอ่าป่าวเนี่ย
ไปทำเมื่อวันที่ 27 เมษา วันนี้ก้อทำมาได้ 5 วันล่ะยังช้ำเขียวอยู่เลย เวลาถ่ายรูปหน้าตรงทำไมดูเหมือนจมูกมันใหญ่ แต่ถ่ายข้างโอเคค่ะเป็นเพราะอะไรใครรู้ช่วยบอกทีได้ไหมค่ะหริอว่ามันยังไมยุบบวมทั้งหมดกลัวว่าจะใหญ่อยู่แบบนี้อ่ะค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังค่ะ ทำได้กี่วันแล้ว มารีวิวให้ดูหน่อยนะคะ
ทำได้ 5 วันล่ะ หน้าหายบวมแล้วแต่ยังมีรอยช้ำใต้ตาอยู่เลยที่เปลือกตาด้วยอ่ะ แล้วก็บวมที่หัวตากะตรงข้างจมูกอีกนิดหน่อย
สวยดีค่ะ ว่าจะไปทำเหมือนกัน อยากรู้ว่า เลือกโด่งขนาดไหนหรอค่ะ โด่งนน้อย โด่งปานกลาง หรือโด่งมากค่ะ
เพิ่งไปทำมาวันที่27อะค่ะ ก็ได้5วันแล้ว หน้าเริ่มยุบๆลงแล้ว แต่จมูกมันยังใหญ่ๆอยู่ อยากรู้ว่ามันจะเรียวขึ้นมั้ยอะคะ คนที่ทำไปแล้วช่วยตอบทีนะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sky_far_001 เมื่อ 2011-8-15 09:59

ขอเบอร์ คุณหมด สุรเชาร์ได้ไหม อยากไปลบแผลเป็นที่เป็นรอยเย็บได้ไหมคะ
ฟ้า 088 6939100
036-212535 เบอร์คลินิกหมอสุรเชาว์ เราได้คิวทำจมูกกับหมอ20/9/54 อยากรู้ว่าหมอเค้าทำยังไงเจ็บมั้ย ยังกลัวๆอยู่ใครมีรูปช่วยรีวิวบ้างนะคร้า
คุณหมอเปิดให้บริการวันไหนบ้างค่ะ
เราว่าจะไปทำอ่ะแต่ช่วงนี้น้ำท่วมอ่ะ
เคยทำจมูกมาแล้วอยากแก้ คุณหมอบวกค่าแก้เพิ่มเท่าไหร่คะ
กะว่าจะทำใหม่ต้นปีหน้าอ่า
ซิลิโคนอ่อนหรือแข็งอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้