ดู: 1480|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีเรื่องขอคำปรึกษอ่ะคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าตอนนี้คือหนูได้คิวของหมอเฉลิมมาวันที่21นี้แล้วอ่ะคะ คือตั้งใจจะไปทำกับคุณหมอมากอ่ะคะ แล้วอยู่มาวันนึงคือพี่สาวของหนูเค้าไปเห็นจมูกพี่คนนึงซึ่งทำมาพี่สาวบอกว่าสวยมากแล้วก็ทำตาสวยมาก แต่เค้าทำที่หมอรัชพล ที่นครสวรรค์อ่ะคะ คือตอนนี้หนูอยู๋นครสวรรค์ไงค่ะคืออยากทำที่หมอเฉลิมมาก แต่พอรู้มาจากพี่สาวใจเริ่มมีเอนเอียง- -*ว่าอยากแอบทำกับหมอรัชพล จริงๆๆตั้งใจว่าถ้าสมมุติเลือกหมอรัชพล ก็จะได้รีวิวให้คนอื่นดูเพื่อเป็นอีก1ทางเลือกสหรับเด็กต่างจังหวัดใกล้ๆนครสวรรค์ แต่ถ้าสมมุติหนูเลือกทำกับคุณหมอรัชพลแล้วทำออกมาไม่ถูกใจมันก็จะนอยไงค่ะ แต่ไม่รู้ว่ทำไมถึงมั่นใจคณหมเฉลิมได้มากมายขนาดนี้ แต่ตอนนี้ใจมันลังเลๆๆทั้ง2หมอเลยอ่ะคะ ก็เลยอยากจะถามพวกพี่เพื่อนๆน้องๆว่าจะอาไงดี คือหนูเป้นคนที่เวลาลังเลแล้วคิดเองไม่เป็นอ่ะคะออกแนวอยากได้ คนช่วยแชร์ความคิดนิดนึงอ่ะคะ รบกวนหน่อยนะคะ ถ้าใครมีความรู้ว่าหมอรัชพลฝีมือเป็นไงก็บอกด้วยนะคะ แต่สำหรับหมอเฉลิมคือรู้อยุ่แล้วอ่ะคะ ขอบคุณมากนะคะ  สาธุขอให้มีคนมาตอบทีเหอะถือว่าทำบุญนะคะ
อันนี้พี่ตอบไม่ได้นะคะ
พี่คิดว่าหมอทุกท่านก้อมีฝีมือนะคะ
เรื่องแบบนี้วัดดวงอ่ะค่ะ
คุณหมอเฉลิมท่านก้อพูดบ่อยๆนะคะ ว่าไม่ใช่ท่านไม่มีพลาด ท่านก้อมีเหมือนกัน
แต่ความรับผิดชอบหลังการผ่าตัดหละคะ นั่นก้อสำคัญมากๆเหมือนกันค่ะ

ถ้าน้องทำที่นครสวรรค์ ก้ออาจจะเป็นทางเลือกให้อีกๆหลายๆคนในการตัดสินใจได้ พี่ว่าหมอนอกกะแสอีกหลายๆท่านก้อเก่งนะคะ
ซีไม่ได้คิดจะเชียร์หมอใดๆทั้งสิ้น

หมอทุกหมอต่างมีฝีมือ แค่เราไม่เห็นฝีมือคุณหมอบางท่านเท่ากับหมอบางท่าน

คงช่วยเลือกให้ไม่ได้ เท่านั้นเอง  เป็นกำลังใจให้นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้