ดู: 2551|ตอบกลับ: 6

เรืองผมร่วง ผมบาง ครับ ( ขอโทษครับที่ตั้งไหม่)

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าปัญหามันมาจาก ฮอร์โมนเพศชายทำไห้ หรือเปล่าอ่ะครับ
งั้นเรากิน ฮอร์เพศหญิง ไปเลยได้ไหมครับ มันจะช่วยได้หรือเปล่าครับ ผม ค้นหาในกูเกิลไม่เจอเลย ด้วยตอนนี้ผมกิน firide เป็นเวลา 1ปีแล้วครับ แต่มันไม่ดีขึ้นเลย ใช้  minox ด้วยก็แล้วแต่ดันมาแพ้ซะอีก prosca ที่ จังหวัดผมก็หายากมาก
ถ้าเงินฮอร์โมนเพศหญิงเข้าไปเลย ไม่รู้มันจาช่วยได้หรือเปล่านะ วอนกูรูมาตอบทีครับ
โพสต์ 2011-3-20 19:27:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ผมร่วง แบบร่วงเรื้อรังอะคะ จากตอนวัยรุ่นผมหนาๆ ตอนนี้ 27 แล้วผมบางเลย
แต่ตอนนี้ดีขึ้นนะ ใช้แชมพูBSC Falless ขวดสีเขียว แล้วมันจะมี โทนิค ให้ใส่ผม รู้สึกดีขึ้นนะ
ลองดูก่อนนะคะ เรา ไม่รู้เรื่องฮอร์โมนนะ แล้วก็ใส่สเปยร์ ซันออน อะคะ
โพสต์ 2011-3-20 20:54:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมชื้อเซรั่ม สมุนไพรบ้านๆๆ มา คิดว่าน่าจะok อีก 2 เดือน จะมาให้คำตอบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 21:17:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคามันแพงไหมครับ  แล้วเรื่องฮอร์โมนอ่ะครับ พอจาทราบไหมครับ
โพสต์ 2011-3-20 21:50:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำให้ไปหาคุณหมอ คลีนิค นครหลวงการแพทย์ค่ะ
ขึ้นจริง ดกดำ เรากับเพื่อนๆ ที่ออฟฟิศไปกันตลอด
ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายค่ะ  ยาคุณหมอดีมากกกค่ะ
ที่อยู่คลีนิคนะคะ ถ้ามาจากทางพาต้า ให้มากลับรถที่ใต้สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้าค่ะ
จะเป็นคลีนิคคลาสิคมาก (เก่าแก่โบราณ) กลับรถมาแล้วก็พยามหาที่จอดเลย
แล้วเดินหาคลีนิคตึกแถวนั้นแหละค่ะ คือบอกไม่ถูกว่าห้องไหนเพราะมันหายาก ต้องเดินหา
เราก้มีปัญญานี้ค่ะ ผมร่วงตลอด แต่ต้องโทรจองคิว "วันต่อวัน" นะคะ
ไม่รับจองก่อนวันที่จะไปตรวจ  คนเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เบอร์คลีนิค 02-4240536 เวลาทำงาน 17.00-20.00 น. หยุดทุกวันเสาร์ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 16:09:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือผมอยู่ต่าง จ .หวัดครับ
เรื่องฮอร์โมน
อ่ะครับ
โพสต์ 2011-3-24 17:49:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าหาเวลามาหาคุณหมอที่นครหลวงการเเพทย์ดีกว่าคับ
ได้ทราบสาเหตุ ส่วนยาถ้าคุณจะซื้อ prosca ที่ร้าน เพชรรัตน์ที่ศิริราช
เขารับสั่งเเละส่งคับ แต่ถ้าร่วงจากกรรมพันธ์ ปล่อยให้ล้านคงขึ้นยา
ทานยาช่วยไม่ให้ร่วงมากว่านี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้