ดู: 2129|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นอยๆ ตอนทำไม่ได้เอาแบบให้หมอยุธพงษ์ดู

[คัดลอกลิงก์]
นี่10วันแล้ว มันดูไม่ค่อยโด่งดูด้านตรงเหมือนเดิมเลย  วันนี้มีคนทัก ทำไมดูไม่โด่งนอยมากเลย ใครให้คำแนะนำที
แรก ๆ เป็นงี้แหละค่ะ เพราะมันบวมเลยดูไม่โด่งและไม่เห็นสัน พอผ่านไปซักเดือน สองเดือนก็เริ่มดูโด่งเห็นสัน :)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 16:40:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบตาช้ำด้วย ของคุณแมนกะคุณกวางมะช้ำเราช้ำมาจนทุกวันนี้เหนเปนหลุมดำ จาใส่แว่นปิดไว้ก้อกลัวมันกดแล้วมันจาเบี้ยว
เนื้อแต่ละคนไม่เหมอืนกันนะคะ บางคนช้ำง่าย บางคนไม่ช้ำเลย
สู้ๆนะ รอมันยุบทรงอาจจะสวยก็ได้
ต้องประคบเยอะๆ นะคะ เราประคบบ่อยหน้าไม่ช้ำเลย แต่จมูกโด่งไม่ยุบลงเลยเหมือนกันกลุ้มมาก เหมือนตัวอะไรก้อไม่รู้ โด่งไม่ยุบ แต่พึ่งทำคะ วันจันทร์ถึงจะครบอาทิตย์ แต่ไม่ช้ำคะ มีนิดเดียวคงเพราะประคบบ่อยและค่อยข้างนาน เรากรีดตาและเสริมจมูกพร้อมกันคะ  สู้ๆ นะคะ
ของเราช้ำนะ ทั้งม่วง ทั้งเขียวเลยอะ ตอนนี้จะ 3 อาทิตย์แล้วกับ หมอ ยุทธ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 17:39:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้10วันเลิกทำแล้ว เพราะขี้เกียจที่เอาเจลแช่น้ำร้อนมาประคบอะ ไว้จาถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆออกความเหนเครียดๆ
สวัสดีค่ะ พอดีไปทำมาเมือวันศุกร์จ้า นอยเหมือนกันเพราะว่าแบบที่เอาไปโด่งปลายนิดนึงแบบเกาหลีๆ

ผลออกมาไม่ค่อยโด่งเลยอ่า ยังไงก็กะว่าจะรอดูเหมือนกันค่ะ เพิ่งสองวันแต่ว่ามันไม่โด่งเลยค่ะ แล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ  หายไวๆๆค่ะ เด๋วรอดูตอนยุบเน๊อะ ^^
ดูรูปด้วยค๊าาา
ทำวันศุกร์บ่ายสามครึ่งครับ  โด่ง  คม  ฝังใต้เนื้อเยื่อกระดูก  ซิลิโคนแน่นมาก
คุณหมอเป็นผู้เชี่ยวชาญ หู-คุอ-จมูก   ... ศัลยกรรมใบหน้า   เคยดูแลเคสใหญ่ ๆ ระดับผู้นำประเทศและคนดังมาเยอะครับ
.... ไว้ใจคุณหมอได้ครับ  ว่าเมื่อยุบแล้วต้องออกมาสวยแน่นอนครับ  คุณหมอมีวิจรณญาณว่าแบบไหนจะสวยน่ะครับ
ส่วนใครจะโด่งมากโด่งน้อย เนื้อจมูกเป็นป้จจัยนะครับ  และช้ำมากช้ำน้อยมันขึ้นอยู่กับบุคคลนะครับ
อย่างไรก็ดี  คนสวย  อย่าหยุดสวยนะคะ  
กวางรอดูรูปน้าๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้