ดู: 1846|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยเลือกยาหลังเสริมจมูกด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
  พอดีเพื่อนผมจะเสริมจมูกถามผมว่าใช้ยาอะไรแก้บวมแล้วไม่ให้เหลือง เพื่อนผมกลัวเหลืองที่สุดเลยอะเพราะต้องทำงานด้วย ผมได้แต่บอกว่าหมอจะให้ยามาผมก็ทานยาเท่าที่หมอให้มาเอง แต่เพื่ออยากทราบวิธีลดเหลืองเร็วที่สุดอะครับ ใช้ยาหรือเทคนิคไรดีครับ
ขอบคุณนะครับที่ช่วยตอยกระทู้ครับ
เท่าที่รู้มาจากใน DD ก้อเปนยาจีนอ่ะ "หยุนหนานไป๋เหย่า" อ่ะ ต้องซื้อตามร้านขายยาจีน เช่น เยาวราช ร้านอยู่ข้างๆรุ่งทรัพย์ทัวร์, ร้านไทยเภสัช อยู่ตรงประตูน้ำ ข้างประตูน้ำเซ็นเตอร์ถนนเพชรบุรี, ร้านยิ่งเจริญเภสัช อยู่ตรงสำโรง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 19:57:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nu_nut เมื่อ 2011-3-19 15:56
เท่าที่รู้มาจากใน DD ก้อเปนยาจีนอ่ะ "หยุนหนานไป๋เหย่า ...

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้