ดู: 2506|ตอบกลับ: 3

สอบถามเรื่องการประคบเจลเย็นนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมกำลังจะไปทำจมูกกับคุณหมออรตตพรครับผมเลยขอคำแนะนำจากคุณหมอ คุณหมอบอกว่า หลังทำให้เอาเจลเย็น(คูฟีเวอร์)มาประคบทับจมูกเลยอ่ะครับ แต่ก่อนไปขอคำแนะนำจากคุณหมอผมได้เข้ามาอ่านในเว็บดั้งโด่ง เห็นๆพี่ๆบอกว่า ประนำเจลเย้นมาแปะทับจมูกเด๋วจมูกจะเบี้ยวได้ พอผมบอกคุรหมอคุณหมอบอกว่าว่าการเอาเจลเย้นมาแปะทับที่จมูกเลยจะทำให้จมูกไม่เคลื่อนที่และหายบวมเร็วครับ ตกลงยังไงกันแน่หลังทำประคบไม่ถูกเลย

ขอโทดที่พิมยาวไปนะครับผมสงสัยจริงๆเรื่องอื่นผมเคลียหมดและ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-15 17:56:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลืมบอกไปครับ เจลเย็นที่ผมหมายถึงเป็นแผ่นๆนะครับผมลองซื้อมา ใช้เล่นๆ 2 อัน 55 บาทอ่ะที่7-11 ไม่หนักเลยนะก่อนใช้ก็เอาแช่ตูเย็นให้มันเย้นก่อนครับ รบกวนตอบด้วยนะครับอยากรุ้มากๆ ถ้าทางคงมีคนอยากรุ้เหมือนเพาะเพื่อนืที่ทมาก็ไม่รุ้อ่ะครับมันบอกประคบแต่ข้างๆจมูก
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-15 18:02:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กัวเพื่อนๆไม้เข้าใจ ผมหมายถึงเอาเจลเย็นวางทาบไปเลยระวังตา2ข้างเลยนะทำเหมือนที่แปะจมูกสิวเสี้ยนอ่ะครับหมอบอกมาประมาณนี้
โพสต์ 2009-9-15 19:18:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก้อลองดูสิคะ ถ้าหมอบอกว่าทำได้ ก้อคือทำได้อ่ะค่ะ
เราเคยลองแค่ เอาเจลแพ็กอันใหญ่ โปะหน้าผากทับจมูกแค่ส่วนบนหน่อยเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้