ดู: 2387|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเกี่ยวกับ คลีนิค หมอภู แถวปิ่นเกล้าหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า ถ้าผมจะทำจมูกกับที่นี้อะครับ
ถ้าผมโทรไปตอนนี้ แล้วผมจะได้ทำประมาณวันไหนอะครับ
อยากทราบว่า ที่นั้นคิวยาวมั้ยครับ
กลัวจะยาวเหมือนหมอเฉลิม ฟอร์จูนอะครับ
แล้วผมก็สะดวกช่วงหลังสงกรานต์
ถ้าเราบอกหมอ เค้าจะเลื่อนให้เราไหมครับ
แฮะๆ ขอบคุณมากครับ
ปล ถ้าทำแล้วจะมารีวิวให้ดูครับผม ^^
ต้องลองโทรไปสอบถามนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-18 18:06:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อครับ
แต่คืออยากรู้อะครับว่าคิวจองนานมั้ย
เผื่อมีใครมีประสบการณ์อะครับ
แฮะๆ ^^
รู้แต่ปากกระจับปากบางปากทรงปีกนกหมอภูเก่งมาก..
แต่เสริมจมุกผู้ชายยังไม่ค่อยแน่จัยอ่ะค่ะดูรีวิวเยอะแล้วค่อยตัดสินจั้ย
อย่ารีบร้อนน่ะค่ะ..โด่งๆสมจั้ยค่ะ..บ๊ายบาย
เราก้อมีคิวทำกะหมอภูเหมือนกัน  เราโอนตังวันที่8มี.ค.  ได้คิวทำวันที่30เม.ย.อ่ะข่ะ ถ้ายังไงก้อลองโทไปถามที่คลีนิกดูละกันนะคะ คิดว่าน่าจะถึงต้นพ.ค.ละล่ะมั้งงง
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 17:24:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรอครับ
คือผมก็ดูรีวิว ผู้ชายหลายคนที่เสริมจมูกกับหมอภูนะคับ
ก็ธรรมชาติดีครับ อีกอย่างผมอยากได้ซิลิโคนที่มีขา ด้วยอะครับ
รู้สึกเหมือนว่าที่นี้จะมี ยังไงก็ขอบคุณมากครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 19:51:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ่อ.. จะขอถามเพิ่มเกี่ยวกับราคาตัดปีกจมูกอะครับ
อยากทราบว่าเท่าไร ใครพอจะรู้ช่วยบอกทีนะครับ
ขอบคุณมากครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้