ดู: 1585|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เครียดมากเลยค่ะ แก้จมูก แล้ว จมูกมันบวมไม่เท่ากัน help me pls.

[คัดลอกลิงก์]
คือแก้จมูกมาครั้งที่สองค่ะครั้งแรกมันเบี้ยว ทำกับหมอเฉลิมครั้งที่สองแก้จมูกใหม่กับหมอเฉลิมใช้ซิลิดคนเดิมใสไป ทำมาได้ตอนนี้หกวันแล้วค่ะ ตอนแรก้อบวมๆๆ แต่ตอนนี้ความบวมที่แก้มลดลงหมดแล้ว เหลือแค่ที่สันจมูกและรอยดำๆๆเลือดๆๆม่วงๆๆเหลืองๆๆ ตรงสันจมูกระหว่างตา ที่เครียดมากสุดคือ ** ตรงสันจมูกระหว่างตาอ่ะค่ะมันบวมมากกว่าจมูกส่วนล่าง จมูกครึ่งล่างลงไปมันก้อบวมปกติ แต่ตรงระหว่างตามันบวมผิดปกติบวมแบบปูดๆๆอ่ะค่ะ เหมือนเลือดคั่งอ่ะค่ะ คืออันนี้คิดไปเองว่าเลือดคั่ง ไม่รู้มีคัยเคยเลือดคั่งไหม หรือเค้าเรียกว่าอาการอะไร พรุ่งนี้จะไปตัดไหม ว่าจะถามหมอดู กลัวจังเลย กลัวต้องแก้ใหม่อิก ตอนนี้เปนมนุดอวตารไปแล้ว ช่วยด้วยน่ะค่ะ
งืมๆๆๆ แนะนำให้ไปปรึกษาหมอดีที่สุดนะคับ ยุบไวๆ เน้อออออออ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-18 20:30:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปพบหมอมาแล้วค๊า เครียดเลยย
หมอว่าไงบ้างคะของเราเป็นคล้ายกันเลย เร่ิมเครียดแล้ว หน้าเร่ิมยุบแล้วแต่จมูกยังบวมเปล่งอยู่เลย ( i _ i )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้