ดู: 2668|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งทำจมูกกะหมอบุญมาได้ทิตย์นุงค่า ^^

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำจมูกกะหมอบุญถิ่นได้ทิตย์นุงค่า  เปนไงมั่งเพื่อน ๆ ช่วยติชมหน่อยจ้า เปนไงมั่งเนี่ย (แอบนอยด์อ่ะ)

รูปก่อนทำจ้า

อันนี้หลังทำจ้า  เปนไงมั่งช่วยบอกกันด้วยนร้า ... ^^
สวยครับ...แพงไหมอ่ะ..
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-15 11:52:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ casimuru ตั้งกระทู้

ไม่แพงหรอกจ้า  5000 นะ  ลองโทรไปสอบถามที่คลีนิกได้นะ ...
เริ่มสวยแล้ว รอยุบอีกนิด
รอให้หัวตายุบอีกนิด สวยเป๊ะเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ  ราคาไม่แพงด้วย
ก็โอเคคะ สวยดีคะ... ขอให้ยุบไวไว นะคะ เอาใจช่วยคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-15 13:42:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ขอบคุณค่า .... ทนรอให้มันยุบอยู่จร้า ... ^ ^
มัน ยัง บวม ๆ ยุเลย ค๊  เดว ก๊ สวย สม จัย ค๊:)
สวยดีคะ หายไวๆๆ คะ อยากไปทำกับหมอบุญถิ่นบ้าง จองคิวนานไหมคะ ได้ตัดปีกไหมคะ บวมกี่วันหรอคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 13:24:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 26Wanvimol ตั้งกระทู้

ถ้าจองคิวคงได้เดือนหน้านะ  แต่เราไปขอคิวรอ แบบรอทำเลยน่ะ .. เราไม่ได้ตัดปีกจมูกหรอก บวม ๆ อยู่ประมาณทติย์นุงอ่ะ .. ไงก้อลองไปปรึกษาหมอดูก่อนแล้วกันนะคะ ^_^
ยุบกว่านี้ จะดู ลงตัวเป๊ะ
สวยแน่ๆค่ะ รอยุบอีกนิดน้า
สวยแล้วค่า รอยุบอีกนิดนะค่ะ ใจเย็นๆ  พอดีจะไปทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะออกมาสวยรึป่าว ยังไงเอาใจช่วยให้ยุบไวๆนะค่ะ ^^
สวยจร้า ของเราก้อรอมันยุบ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้