ดู: 1614|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

"คาร์บ๊อกซี่" ช่วยมาเอาน้องเซอลูกะน้องคากิไปด้วยหน่อย "เบื่อแล้ว&

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ...ตั้งแต่ที่ได้รู้จักdungdongทำให้ชีวิตเปลี่ยนไป
และทำให้รู้ว่า คนงามเพราะแต่ง ถ้าไม่แต่งก็ไม่งาม เลยต้องยอมแต่งค่ะ ชิมิชิมิ
เพราะเพื่อนๆพี่ๆdungdongแท้ๆค่ะที่ให้ความรู้คำปรึกษาที่เราไม่เคยทราบมาก่อน
และไม่เคยเห็นแล้วสัมผัสมาก่อนด้วยค่ะ...
มา...คราวนี้...สนใจอยากทำcarboxcyค่ะ อยากทราบรายละเอียดต่างๆ
และสถาณ์ที่ ราคา คุณภาพ อยากให้พี่ๆเพื่อนdungdongมาชี้แนะด้วยนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ทางเว็บปรับปรุงระบบ อยุ่ครับ ใจเยนๆคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-14 04:51:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 741852 เมื่อ 2011-3-14 04:37
ทางเว็บปรับปรุงระบบ อยุ่ครับ ใจเยนๆคับ ...

คร้าๆๆขอบคุณมากค่ะ
มาแต่เช้าเลยนะค่ะ (บอกใครเนี่ย) คิคิ
เราเคยทำ เจ็บโคด ลดจิง หลังทำนานๆๆแขนล่ำกว่าเดิมอีก กลุ้ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้