ดู: 2435|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผมอยากทำจมูกอ่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะทำที่ได้ดี
คือว่าอยากได้หมอดีๆไม่อยากมาแก้ใหม่อ่ะครับ
ช่วยแนะนำให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

คุ้นๆจขกท.จัง
เอ้านึกว่าทำไปแล้วนะกะตาอ่า
หรือพี่จำผิดเอ่ย ???
เหมือนทำไปแล้ว ไม่ใช่เหรอ เคยเห็น หรือว่าเราจำผิด
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 14:40:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pumpui ตั้งกระทู้

ยังไม่ได้ทำเลยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 14:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ iyacob ตั้งกระทู้

ผมยังไม่ได้ทำเลยครับ
ทำตาสองขั้นมาหรือเปล่าครับ
ที่ผมคิดว่าคุณทำได้ตอนนี้คือ เสริมสันจมูกครับ จะดูดีขึ้นมากเลยนะครับ
ยังไม่ได้ทำอีกเหรอคะเนี่ย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 16:45:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ vasabi_taq ตั้งกระทู้

ยังค่ะ ทำไมค่ะมันเหมือนทำมาแล้วหรอจ๊ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 16:48:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แต่หมอที่ไหนฝีมือดีๆบ้างอ่ะครับ ผมไม่รู้เรื่องนี้เลย
อืม อ่าละ งง ว่าเจ้าของกระทู้ เป็น ชาย หรือ หญิง เลย

คับ ส่วนเรื่องว่าทำที่ไหน ผมว่า ลองเข้าไปคุยกะหมอ หรือดูรีวิว น่ะครับ ว่าชอบจมูกแนวไหน

หล่อๆ สวยๆน่ะครับบบ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 16:54:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณครับ เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆอ่ะครับ
จะทำทั้งทีมันต้องดีๆไปเลย เพราะว่ามันจะทำให้หน้าเราเปลี่ยนอ่ะคับ
ได้ทำคางรึป่าวคะ คางสวยเชียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้