ดู: 21664|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉีดผิวยังไงให้ขาวเร็ววว?เข้ามาดูกันหน่อยค่ะๆ

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามอะไรหน่อยค่ะ?

กลูต้า P3000  กับ กลูต้า Nc24 Whitening

อยากถามว่า ตัวไหนดีกว่ากัน?

กลูต้า P3000  กับ กลูต้า Nc24 Whitening สองตัวนี้ตัวไหนแรงกว่ากัน?
ใครมีความรู้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
รึพี่ๆน้องๆฉีดตัวไหนหล่ะขาว เร็วบ้างค่ะ?
ช่วยแนะนำหน่อยนะะ

คือฉีด p3000ก้อขาวขึ้นมาหน่อยอ่ะค่ะแต่ก้อกับมาเหมือนเดิมคงตากแดดเยอะอ่ะค่ะ

ใครฉีดตัวไหนมาแชร์ความรู้หน่อยน้ะค่ะะ

*กลูต้าp3000มีกลูต้าอยู่เท่าไหร่หรอค่ะ วันนั้นซื้อมาเจ้าขอร้านเค้าก้อบอกว่ามีกลูต้าตั้ง3000มิลิกรัม
ใครทราบส่วรผสมของกลูต้าp3000บ้างขอราบระเอียดหน่อยนะค่ะ

ยังไงก้อขอข้อมูลของกลูต้าNc24 Whitening

ขอโทดพี่ๆน้องที่ถามเยอะไปหน่อยนะค่ะะะะ
ขอโทดจิ๊งๆยังไงก้อขอราบละเอียดด้วยนะค่ะ

รุปพี่เกรซ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
คร๊าบ ๆ เคยฉีด พี 3000 + biome และ คอลลาเจนฟอร์คร๊าบ+ พาเซ้นต้าไปอีก
เข้มแรกรู้สึกเลยว่าขาวขึ้นเยอะคร๊าบๆ
แต่ต้องฉีดบ่อย ๆ นะคร๊าบ
อยากฉีดม่างอ่า อยากขาวโอโม่ ไปฉีดที่ไหนกันค่ะ
คัฟ ขอแชร์บ้างนะคัฟ p3000 ผมถามคนขายมาบอกว่า มีกลูต้า อยู่แค่ 600 แล้วก็มีส่วนผสมพวกวิตซีที่เข้มข้นเยอะมากกว่า เพื่อนผมฉีดตัวนี้ 3 เข็มขาวเลย แต่ผมฉีดตัวนี้ ก็จะออกผิวเหลืองๆ นะคัฟ ส่วน biome ฉีดมาแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย สำหรับผมนะ ผมถามเพื่อนรุ่นพี่ที่เปนหมอเค้าบอกว่าร่างกายคนเราและเม็ดสีผิวเราไม่เหมือนกันบางคนก็จะถูกกับตัวนี้บางคนก็ตัวนี้ ต้องสังเกตุเอาคัฟ แต่ผมว่า p 3000 ดีนะ ส่วน nc 24 ฉีดมาแล้วเกือบ 2 กล่องไม่มีอะไรเกิดขึ้นเหมือนกัน มี กลูต้าอยู่ 600 เหมือนกัน คัฟ และผมก็เคอยลอง mixing white มาแล้ว ก็ไม่เหนมีไรเปลี่ยนเลย หรือว่าผมถูกกับ p3000 มากกว่า ตอนนี้ก็ลังฉีด เอสเซลเชี่ยล มีกลูต้า อยู่ 1000 และ ไฮยาลูรอน 1000 เพิ่งฉีดไป 1 เข็ม ยังเหลือ อีก 5 เข็ม ผมก็ว่าไม่เท่าไหร่นะ ดูมันเปนแค่เนียนๆ มากกว่า แต่ p3000 ฉีดวันนี้ตื่น มาตอนเช้าหน้าจะขาวใส จนเพื่อนๆ ทักว่าหน้าขาวกว่าตัวอีก นี่กะว่าที่ฉีดตัว เอสเซลเชี่ยน หมดแล้ว ถ้าไม่มีไรดีขึ้นคงกลับไปฉีด ตัว p3000 เหมือนเดืม เพราะเพื่อนๆ บอกว่าตอนที่ฉีดตัวนั้น ดูผมใสขึ้นมาก ผมก็รู้สึกอย่างนั้นเหมือนกัน แต่ตอนนี้เหมือนมันกลับไปเปนเหมือนเดิม ไม่ค่อยใสเท่าไหร่ แต่ก็กะว่าจะฉีด อีก 4 เข็มที่เหลือดูก่อนว่าจะเปนอย่างไร แล้วเด่วจามาเล่าให้ฟังอีกคัฟ

แสดงความคิดเห็น

P3000 = 200 มก กลูต้า  โพสต์ 2011-4-20 19:39
อืมมม ขอถามหน่อยนะค่ะว่าไปฉีดที่ไหนและราคาเท่าไหร่อะค่ะ อยากขาวมั่งอ  โพสต์ 2011-3-15 06:47
ตอบกระทู้ nong_nanny ตั้งกระทู้

เค้าเพิ่งไปฉีดที่โรงพยาบาลมาวันนี้เอง อิอิ ถ้าสนใจก็แอดมาคุยกันจ้ะ เด๋วจะแนะนำที่ให้ ใจดีอยู่แล้ว อิอิ
took_ka_Zaa@hotmail.com
ใช่ค่ะ P-3000 มีกลูต้าแค่ 600 mg. คู่กับ Collagen fort และพวก Placenta เหมือนกัน ไม่ขาวเลยอ่ะ
ฉีดเซ็ตนี้มา อย่างละ 3 กล่องละนะ แต่ที่ดีขึ้นก็คือผิวมันเนียนๆ เฉยๆอ่ะค่ะ

แต่ตอนนี้เราฉีดเอสเซ็นท์เชี่ยว (1000มิลลิกรัม) คู่กับโคจิก และ Collagen Fort อ่ะค่ะ
โอมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะ สำหรับเรานะ
เพราะเราเห็นเพื่อนที่่ทำงานเก่าอ่ะ ไม่เจอกัน เดือนกว่าได้นะ กลับมาเจอกันอีกที
ขาวตกใจมาก ก็เลยแอบถามมา เพื่อนก็บอก ฉีดเอสเซ็นเชี่ยว กับโคจิกนี่แหละ เราเลยทำตามบ้าง

เดี๋ยววันพฤหัสก็ต้องไปฉีดอีก เพราะเพิ่งเริ่มได้แค่ 3 ชุดเอง
เอสเซ็นท์เชี่ยวยังเหลืออีก 7 ชุดค่าาาา คุ้มดี 4300บาทเอง ชอบๆๆๆ

ไปฉีดที่ไหนค่ะ  โพสต์ 2011-3-15 06:54
จัดมาๆ ขาย พี 3000 อยู่กล่องละ 2000 คับ สน โทร 0866363680 อิอิอิ เอาเยอะลดได้ อิอิอิ
ไปฉีดที่ไหนกันบ้างอะคะ

อยากรู้จัง ช่วย pm มาบอกหน่อยได้มั๊ยคะ จะเป็นพระคุณอย่างมากๆ
อยากฉีดมั่งคะ อยู่เชียงใหม่อ่ะ
ลองตัดสินใจดูนะค๊ะ เท่าที่เคยฉีดมาทั้งหมด แต่อย่างที่บอกค่ะ อยุที่พื้นฐานเม็ดสีผิวของแต่ละคนด้วย
- NC 24 + Vit C 2 Amp ฉีดไป 10 เข็มค่ะ ธรรมดาไม่ค่อยมีการเปลี่ยนแปลง
- กลูต้า 600 มิลลิกรัม ของเบเยอร์ + Vit C 2 Amp ฉีดไป 10 เข็ม เริ่มขาวแบบเหลืองๆน่ะค่ะ เนียนขึ้นแต่ไม่ใส น่าจะเหลืองเพราะ Vit C ด้วยค่ะ
* ฉีดทุกๆ 1 อาทิตย์ หลังจากนั้นก็หยุดฉีดไป เกือบ 2 เดือน ช่วงที่ฉีด 2 เซ็ตแรกไม่ค่อยดูแลตัวเองค่ะ ตากแดดบ่อย ไปดำน้ำอีก เลยไม่เห็นผลเท่าไหร่ค่ะ
- P 3000 2 dose + Vit C 1 Amp ตามด้วย Placenta 2 Amp ฉีดไป 10 เข็มค่ะ เห็นผลขึ้นค่ะ ขาวขึ้น ผิวจะเนียนมาก ดูใส แบบวิ้งๆ น่าจะใส เพราะ Placenta ด้วยค่ะ ไม่เหลืองแล้ว เพราะลด Vit C เหลือ 1 Amp
- Biome G Alpha มีกลูต้า 900 มิลลิกรัม + Vit C 1 Amp ตามด้วย Placenta 2 Amp ฉีดไป 10 เข็ม ผิวก็ปกติค่ะ เหมือนมันเริ่มขาวแล้ว ผิวก็จะดูยังงี้ไปเรื่อยๆมั้ง แต่อยากขาวกว่านี้อีก เลยตัดสินใจลอง
- GSH มีกลูต้า 1200 มิลลิกรัม + Vit C 1 Amp ตามด้วย Placenta 2 Amp ฉีดไป 3 เข็มแล้วค่ะ ตอนฉีดมึนดีค่ะ ต้องผสมน้ำเกลือเยอะหน่อยและค่อยๆฉีด ก็ ok นะค๊ะ
* เพราะฉีดมาตลอดอยุแล้วผิวมันเหมือนแสตนดาสแล้วอ่ะค่ะ มีแต่จะขาวขึ้น แต่ก็ไม่ถึงขนาดโอโม่นะค๊ะ คงได้แค่นี้จิงๆ เพราะผิวเดิมเป็นออกจะดำแบบเหลืองๆหน่อย มีกระตามแขนเยอะค่ะ ตอนนี้มันก็ดูจางๆลงบ้าง รอยแผลเป็นดำๆ พวกคีรอยและรอยสิวสีก็จะดูจางลงค่ะ แล้วก็งดออกแดดเลยนะค๊ะ ขอห้ามอย่างเด็ดขาด ถ้าหมดล๊อดนี้ยังไม่รู้จะฉีดอะไรต่อเลยค่ะ เหมือนมันติดน่ะ หยุดฉีดไม่ได้ ว่าจะกลับไปฉีด P 3000 อีกค่ะ ส่วนตัวชอบรู้สึกว่าผิวถูกกับตัวนี้มากกว่า

* ภาพด้านล่างลองเปรียบเทียบดูนะค๊ะ ไม่ได้ปรับแต่งแสงใดๆค่ะ รูปภาพถ่ายมาแบบเดิมๆ แค่เอามาจัดกรอบใหม่น่ะ สังเกตุที่แขนยังมีรอยจ้ำของเข็มอยุเลยค่ะ ฉีดจนช้ำ 55 แต่ก็จะฉีดต่อไป ยังไงลองตัดสินใจดูนะค๊ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

อยากสอบถามค่ะว่าซื้อกลูต้าได้ที่ไหนค่ะและฉีดที่ไหน รบกวนด้วยน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-5-2 09:34
ว้าว..... ขาวจังงแล้วเวลาฉีดไปฉีดที่ไหนค้ะ แล้วยาหาซื้ได้ที่ไหนหรอค้ะ  โพสต์ 2011-3-9 10:48
อยากฉีดมั่งค่า  ซื้อยา+ฉีดที่ไหนกันคะ  แบบปลอดภัยๆ
เราอยู่กรุงเทพ โซนเซ็นทรัลลาดพร้าว
ใครช่วยอนุเคราะห์แนะนำทีน๊า PM มาก็ได้ค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 10:23:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอ email ของคุณ tipsudaanu

หน่อยนะค่ะอยากปรึกษาเรื่องการฉีดผิวค่ะฉีดมาหลายตัวก้อยังไม่ขาวเลย!
ฉีดที่ไหนกันค่ะ สนใจอยากฉีดมั้งจังคะ
อยากฉีดบ้างจังค่ะ  อยากขาวๆๆๆ
แนะนำหน่อยค่ะ แอดมาคุยได้ krang_top@hotmail.com
โว้ววว ขาวกันจังเยย ว่าเเต่กลัวเข็มทำไงดีน้อ
ถ้าคนขายบอกว่าp3000 มีกลูต้า 3000มก.  เป็นคนขายที่ไม่น่าเชื่อถือมาก  เพราะให้ข้อมูลได้ผิดพลาดอย่างมหันต์  p3000  ไม่ได้ระบุว่ามีกลูต้าเท่าไหร่  แต่ที่ชัดเจนบอกว่ามีสารแอนตี้ออกวิเดนตื  ชนิดเข้มข้น และมีสส่วนผสมกลูต้าอยู่ด้วย  แต่ที่คาดเดาน่าจะไม่มาก  แต่จะเน้นวิตามินซี และตัวอื่นๆมากกว่า  เพราะฉีดแล้วผิวจะเนียนใสมากกว่า  คนที่ขาวอยู่แล้วฉีดตัวนี้ผิวจะขาวซีดเลย  แต่คนผิวดำ ฉีดตัวนี้ไม่ค่อยเห็นผลค่ะ
อยากฉีดบ้างค่ะมีใครใจดีให้คำปรึกษาแอดมาคุยกันนะค่ะ coconuttomyam@hotmail.com
p3000 ไม่มีกลูต้านะคะสาวๆ เป็นอนุพันวิตามินซีเข้มข้นฉะนั้น ฉีดแล้วจะเหลืองซึดคะ แบบสาวพม่า
NC24 ฉีดแล้วชมพู ปวดเส้นนิดๆ แต่ทนถึกหน่อยละกันคะ เอาอะไรเย็นๆอังไว้ตอนฉีด แปปๆ หาย
p9000 อันนี้ แม่ของ p3000 มีกลูต้า 900 มก อ่านว่าเก้าร้อยมิใช่เก้าพัน ขาวไว แม่เจ้า

อัพกันเข้าไปคะ อยากสวยชาตินี้
ถ้าอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม ก็เมลล์มาถามได้ที่kaegb33@hotmail.comนะคะ พอดีทำงานเกี่ยวกับพวกนี้ค้า
คือว่าสนใจ อยากฉีดเหมือนกันค่ะ  ถ้าเป็นมีรอยแผลเป็นจากสิวที่หลังอ่ะค่ะ ฉีดพวกนี้ไปมันจะจางลงป่าวค่ะ..
ถ้าใครอยากทราบข้อมูลรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถสอบถามได้นะคะ พอดีเราจบด้านการเเพทย์มาเเละทำงานในวงการนี้เลยทราบข้อมูลเผื่อจะเป็นประโยชน์ได้นะคะkaegb33@hotmail.comสามารถเมลล์มาสอบถามได้เลยค่ะ
ตอบกระทู้ moonenjoy ตั้งกระทู้

มันมีหลายปัจจัยนะคะ แต่ถ้าฉีดก็สามารถจางลงได้ค่ะ ถ้าจะปรึกษาเพิ่มเมลล์มาโดยตรงได้เลยนะคะkaegb33@hotmail.com
นอร์ท คลินิก
ซ.พหลโยธิน 52 แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร  10220
ติดต่อ  (+66)  0-2972-6931    office        08.00 - 21.00
อยากขาวเหมือนกันค่ะ แต่มาอยู่ภูเก็ตดำปิดปี่ ฉีดแล้วมันจะขาวขึ้นไหมเนี่ย??
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้