ดู: 4640|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมออภิชาญ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noopuk เมื่อ 2011-3-8 16:32

เปรียบเทียบดูค่ะ

รูปก่อนทำ

หลังทำ จะได้ 9 เดือนแล้วค่ะ

แง่ว รอชมน๊าส์
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 16:30:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ

ขอโทษทีค่ะ ตอนแรก อัฟรูปผิด :)
เสื้อสีส้มน่ารักดี ตอนนั้นทำยังค่ะ
ปลายสั้น  เหมือนไม่เสริมเลย
สวยแบบธรรมชาติครับ
สวยจ๊ะ เนียนมากๆๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 12:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆๆค่ะ รูปหน้าโปรไฟน์ทำแล้วค่ะ  ที่ปลายสั้น เพราะเปนรูปจมูกเดิมของเราค่ะ คุณหมอเพิ่มความยาวให้ได้เท่าที่ผิวของเราจะรับได้ค่ะ
แล้วยิ่งนานไปๆเนื้อมันจะรัดตัว เห็นสันจมูกชัดไหมค่ะ แล้วหมอที่เขาเสริมมีวิธีแก้ไหมค่ะ อยากทราบไว้เป้นความรู้ค่ะ
เปลี่ยนไปเล็กน้อย แต่ก็ไปในทางที่ดี
อืมมมม....ดูไม่ออกเลยนะคะว่าเสริมจมูก เนียนดีค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 17:37:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอเสริมโด่งตามผิวที่จมูกของเราค่ะ ถ้าผิวเราบางแล้วเราเสริมโด่งเกินไป มันจะเปนแท่ง ไม่ได้เปนสัน แท่งกับสันมันต่างกันค่ะ
น่ารักแล้วค่ะ..อยากได้เป็นสันบ้างงงจัง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 16:00:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองมาปรึกษาคุณหมอก่อนได้ค่ะ

คุณหมอกันเองค่ะ คุยรายละเอียดดีมากค่ะ  :)
เข้ากับหน้าแล้วค่ะ
ธรรมชาติจริงๆ
ก่อนเสริมก็ไม่มีอยู่แล้ว พอเสริมมาแล้ว  แค่นี้ก้อโอเคแล้วค่ะ
สวยคะ ดูธรรมชาติดี
สวยจังเลยค่ะดูเป็นธรรมชาติดี
สวยธรรมชาติค่ะ  ไม่โด่งเวอร์  ดูด้านข้างปลายแอบเป็นหยดน้ำด้วยอะ  ชอบค่ะ สวยๆ
สวยเป็นะรรมชาติดีนะค่ะ   ดูไม่ออกเลยว่าเสริมจมูกมาค่ะ ชอบทรงจมูกก้สวยดีนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้