ดู: 3029|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถอดจมูกมาใหม่แล้วว

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคร่ะ
ชื่อน้ำนะค่ะ เพิ่งทำจมูกมาใหม่ค่ะ
อยากให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าที่ทำมามันเหมาะกับใบหน้าของน้ำไหม
ตอนนี้ยังไม่เห็นรูปทรงเท่าไหร่เลย ทำมาได้ เพียง 2 วันเองคร่ะ
อยากถามว่าที่ติดที่จมูก สามารถถอดออกเองได้ไหมค่ะ ????????
สามารถถอดออกได้เมื่อไหร่?????
แล้วถอดออกแล้วจะเป็นอะไรไหมค่ะ????????
เพื่อนๆๆ ช่วยดู ให้หน่อยจร้า
ขอบคุงล่วงหน้านะจ๊ะ[attachimg]94913 นี้คือก่อนทำนะคร่ะแต่งหน้า อ่ะ

หลังทำ

ด้านข้าง
ของเราถอดวันที่  2 อ่าค่ะ เพราะเวลาล้างหน้ามันไม่สะดวก  แล้วพยายามอย่านอนตะแคงนะคะ  ขอให้หายไว ๆ นะคะเอาใจช่วยค่ะ  ดูทรงแล้วน่าจะสวยนะคะ  
เปนพลาสเตอร์ป่ะะคะ
ถ้าเปนพลาสเตอร์ 4 วันหลังผ่าก็ถอดได้แล้วค่ะ แต่อย่าดึงแรงน๊า
ว่าแต่ หมอที่ตะเองไปทำเค้าไม่ได้บอกหรอคะ ถ้าบอกก็อเอาตามที่หมอว่าดีกว่านะ ^^
ของเราทำมาได้ 10 แล้ว แต่ตอนถอดไปถอดที่คลินิก หลัง 3 วันจร้า
แววสวยมาเล้วววว:)
ทำกับหมอไรค่ะ
กว่าจะถอดได้ก็ประมาณ 3 วันคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 19:36:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chonrada ตั้งกระทู้

จร้า
ขอบคุงมากคร่ะ
ว่าจะถอดออกแหละ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 19:37:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuyoying เมื่อ 2011-3-8 18:02
ทำกับหมอไรค่ะ

ทำกับคุงหมอ ประเสริฐ จ๊ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 19:39:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ wazabijung ตั้งกระทู้

ขอบคุณคร่า
ตอนหายปวม ต้องสวยแน่ๆค๊า :)
อัพบ่อยๆนะรอชม ความงามค่ะ
แร้วจะรอชมนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้