ดู: 7187|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หลังเสริมจมูกแล้ว รู้สึกเหมือนกันมั้ยในโพรงจมูก มันมีกลิ่นอับ

[คัดลอกลิงก์]
รู้สึกหลังเสริมจมูกแล้วเวลาหายใจจะได้กลิ่นอับในรูจมูกข้างได้ที่กลิ่นชัดสุดน่าจะเป็นข้างที่หมอผ่าตัดทำแผล อยากถามเพื่อนพี่ๆว่าเป็นเหมือนกันมั้ย แล้วมันเป็นกลิ่นอะไร มันไม่ใช่กลิ่นเน่าๆน่ะ แต่เป็นกลิ่นอับฉุนๆหน่อยๆ หรือว่าเป็นกลิ่นแผล หรือกลิ่นไหม หรือกลิ่น อะไร ช่วยตอบทีนะ
เป็นเหมือนกัน..
เป็นกลิ่นอับไหม ปนเลือด ปนน้ำมูก
เพราะเราใช้ไหมละลาย
พอไหมหลุดกลิ่นก้อหมดนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 11:50:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pumpui ตั้งกระทู้

หรอ.. ขอบคุงครับ เครียดอยู่นาน มันเพิ่งเป็น 2 วันเลยเครียดๆ แต่ถ้าแผลหายไหมหลุดก๊จะเป็กปกติใช่มั้ยครับ ( แอบคิดว่าจมูกจะเน่า )

แสดงความคิดเห็น

แม่นแล้วจร้า  โพสต์ 2011-3-8 12:56
ผมไม่มีครับ เพราะหมอจะให้น้ำเกลือมาเช็ดหลังทำและหลังตัดไหม
หลังตัดใหมค่อยใช้คัตเตอลบัดชุบน้ำเกลือเช้ดภายใน
ของผมก็เคยเป้น  น้ำมูกสะสมในโพรงจมูกครับ  เช็ดออก
ก็หาย  เป็นเพราะไม่กล้าสั่งน้ำมูก เลยทำให้สะสมครับ  
เราทำมาได้ 5 เดือนแล้ว ข้างที่ผ่ายังมีกลิ่นอยู่เลย รู้สึกกังวลอยู่เหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้มีอาการเจ็บปวดอะไรนะ
เราก็ได้กลิ่นอะ เราทำไหมละลาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้