ดู: 2096|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกกับหมอบุญถิ่น....เอาขึ้นเท่าไหร่กันบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ของเราไปทำมาสองรอบเลยนะ ครั้งแรกหรอกตามากและเงามากกกกกก หมอเอาขึ้นจากบนลงมา 0.5 0.5 และ 0.1เราว่านะการทำจมูกขึ้นอยู่กับหมอ 50 ดวงอีก50 ครั้งแรกหมอเหมือนอารมณ์นอยๆคงล้าล่ะมั้งทำมาเยอะ ทำแปบเดียวเองไม่ถึง10นาทีก็เสร็จออกมามีแต่คนว่าไม่เข้ากับหน้ามันแข็งๆแหลมมาก เวลาออกกลางแจ้งก็เงา มีใครทำกับหมอบุญมีปัญหานี้บ้าง ทำมาได้เกือบ8เดือนไปแก้ ครั้งที่สองนี่เค้าก็คิดราคาเท่าเดิม (น่าจะลดหน่อย) ครั้งนี้หมอดูแคร์เรามากเลย เราไปรอบเช้าเลยหมอคุยดีมาก ตอนทำก็ทำนานกว่าตอนเเรก หมอเย็บแผลให้เองกับมือด้วย เอาขึ้น 0.25 0.25 และ 0.01 ธรรมาชาติดี แต่เพิ่งได้สองอาทิตย์เองต้องรอดูก่อนว่าจะยุบมากมั๊ย เราก็เสียใจนะที่ได้แก้แต่ถ้าไม่แก้มันก็ยิ่งแย่ หน้าตาเราต้องพบปะผู้คน รวมแล้วก็เลยเสียหมื่นบาท คิดในทางที่ดีก็ยังถูกอยู่ก็โอเคนะ แล้วเพื่อนๆล่ะมาเเชร์ประสบการณ์กัน
มีรูปไหมครับบบ อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-7 13:13:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีรูแครั้งอรกอ่ะค่ะครั้งที่สองยังไม่ได้ถ่ายเเบบเป็นชิ้นเป็นอันเลย
ลงรูปด้วยค่ะ
สู้ๆนะคะ
เราก้อไปทำมาเอาขึ้นนิดเดียวเอง กลัวมันหลอกหน้าอ่า ไม่กล้าเอาขึ้นเยอะ
อยากไปทำบ้างอ่ะ แต่กลัวไปไม่ถูก เปนเดกต่างจังหวัดอ่ะ
ตอนนี้ ของน้องทำมาได้ 40 วันแล้วล่ะคะ
มีปัญหาเหมือนกานคะ เงามากๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้