ดู: 5927|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง สวยงามคลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำคางที่สวยงามบ้างคะ  ขอดูรีวิวหน่อยคะ
เราว่าหาหมอที่ทำเรื่องคางเก่งๆดีกว่าน๊า เราก็คนนึงที่ศึกษาเรื่องทำคางมาพักใหญ่ เพระตั้งใจว่าจะทำอ่ะคะ แต่สุดท้ายหมอทัก เลยพักเรื่องคางไว้ก่อน TT ที่เลือกสวยงามเพราะไรหรอคะ ^^
เราก้ออยากทำเหมือนกัน..ขอดูด้วยคนนิ..
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 21:17:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-2-28 21:01
เราว่าหาหมอที่ทำเรื่องคางเก่งๆดีกว่าน๊า เราก็คนนึง ...

เราเคยฉีดคางที่สวยงาม  มาประมานเกือบ 2 ปี แล้วค่ะ อยากรู้ว่า ใครเคยไปฉีดคางที่สวยงามบ้าง?!
แล้วเป้นอย่างไรบ้าง
เราฉีดกับหมอกิตติศักดิ์ คุณหมอฉีดให้ไม่มากหน้าเลยไม่คอ่ยเปลี่ยนเท่าไหร่
ว่าจะไปฉีดเพิ่มอีกนิดนึ่ง
เสริมเลยค๊า เจ็บทีเดียว สวยยาววว:)

แสดงความคิดเห็น

อื้ม ขอบคุนคร้า ..  โพสต์ 2011-2-28 21:22
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 21:19:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ฉีดคางแล้วค่ะ  หน้าไม่ค่อยเปลี่ยนเลย

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-1 11:41:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งโทรไปถามมาเมื่อเช้าว่าเราจะฉีดเพิ่ม (พี่หมู)ทางคลินิกบอกว่า สารทีฉีดคางให้เราทางต่างประเทศหมดสต๊อก อ้าว!!!!  เราตกใจเลย ทำไงดี  เลยถามต่อว่า จะเอาออกจะทำไง(โทไปใหม่อีกรอบ)พี่บุ้ง พนักงานคลินิกบอกว่า ที่คลินิกไม่รับเอาออก อ้าวแล้วต้องทำไง เราก้อถาม พี่เขาบอกว่า ต้องไปให้ รพ.เอาออก (รพ.รามา  รพ.ศริราช  รพ.จุฬา)   ทำเราตกใจเข้าไปอีกรอบสอง

อย่างงี้จะเป้นอันตรายไหมเนี้ย ใครมีประสบการณ์ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้