ดู: 3069|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] _____ ช่วยดูหน่อยยยยย ทำจมูกแบบไหนดี____

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นมีดั่งแต่ไม่มากเวลายิ้มจะดูเหมือนไม่มีมิติ
่เพือนๆช่วยดูหน่อยว่าฉีดดีหรือใส่ซีรีโคนดี ใจจิงอยากฉีดมากกว่า
และช่วยบอกหน่อยว่าจิงๆแล้วเราเป็นคนรูปจมูกยังไง ใหญ่ บาน เชิดขึ้นไปหน่อย แหมบ?? และควรทำออกมายังไง
์วิจารได้่เต็มที่ไม่โกดค่ะ
ปล.ควรทำอะไรอีกนอกจากจมูก ตอนนี้ฉีดโบท๊อคหน้าเรียวแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ข้าง.jpg (132.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

ตรง2312.jpg (144.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

ยิ้ม2332.jpg (94.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

ทำจมูกกับคางสองอย่างก็พอครับ

ปากสวยมากครับ ได้รูป
แนะนำว่า เสริมซิลิโคนดีกว่าฉีดครับ

เสริมไม่คงทนครับ พอสารสลายตัว ก็ต้องไปฉีกใหม่ครับ
แต่เสริมสิลิโคนจะอยู๋กับเราตลอดเลยครับ ... อย่างถ้าเราไม่พอใจ ไปเอาซิลิโคนจมูกก็กลับมาเหมือนเดิมครับ

แต่ฉีด ถ้าเกิดไปเจอหมอไปไม่เวอร์ค ฉีกมา ผิดรูปผิดร่าง เบี้ยวเอียงไม่เท่ากัน
ก็แย่เลยครับ แก้ไรไม่ได้ ต้องรอสารสลายตัวเท่านั้นครับ
จริงๆ โครงหน้า โครงจมูก ดูสวยอยู่แล้ว
ติดตรงที่ปลายจมูกดูใหญ่ไปนิด ต้องลองหาข้อมูล และลองคุยกับคุณหมอ ที่เราอยากทำว่า
จะปรับแก้ โครงจมูกให้ปลายจมูก เล็กลงได้มากน้อยเพียงใด
และสามารถทำในแบบที่เราต้องการได้มากน้อยเพียงใด อันนี้ ต้องปรึกษาคุณหมอแล้วครับ
เสริมจมุก ให้ดูเรียวเล็กโด่งพอดีๆจะน่ารักมากครับ
และอย่าเพิ่งตัดปีกจมูกนะ
ถ้าจะทำก็ควรเสริมสิริโคนไปเลยคับ เท่าที่ดูพื้นฐานเดิมก็โอเคอยู่คับ เสริมไม่ต้องโด่งมากน่าจะสวย
จมูกเเบบนี้ฉีดไม่สวยนะครับ เพราะมีปัญหาปลายดูกลมๆด้วย สารฉีดดันให้สวยไม่ได้หนะครับ
บวกกับหว่างตาก็ยังดูน้อยไปหน่อย
เสริมซิลิโคนไปเลยครับ สวยน่ารักขึ้นเยอะเเน่นอนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้