ดู: 17328|ตอบกลับ: 81
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สดๆร้อนๆเลยทำจมูกกับหมอบุญถิ่นมาวันนี้เป็นไงบ้างค่ะเพื่อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
รูปก่อนทำระหว่างผมกับเพื่อน

หลังทำมา 2 ชั่วโมงแว้ว

ช่วยบอกหน่อยว่าเปงไง

แสดงความคิดเห็น

แล้วตอนนี้ดปนไงบ้างคับ สวยไหม คับโด่งๆๆ  โพสต์ 2011-6-27 20:49
หล่อขึ้นนะคับ,,, ผมก็ทำกับหมอบุญ
รอดูรูปตอนยุบครับ สู้ๆๆ
ปกติก็โด่งอยู่เเล้วพอทำก็โฮเคฮะ หล่อขึ้น
เค้าก้อไปทำกะหมอบุญมาเหมือนกัน เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาเอง

:)
หลังทำหน้าเปลี่ยน  หล่อเลย  
ทำทั้งสองคนเลยนิ  สวยดีทั้งคู่เลย...เราไปถามมาจมูกของเราเบี้ยวง่ะ
ว้าว....หล่อขึ้นเลยนะเนี้ย
ไม่รู้ว่าจำกันได้ป่าว..คริ คริ ไปทำมาวันนี้เหมือนกัน

ตอนนี้กำลังปวด ๆ มึน ๆ
ยังงัยก้อหายบวมเร็ว ๆ นะค่ะ
:)
ทำไมเพื่อนแกนเล็กจัง..แต่สวยดี..:)
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 18:51:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลย เป็นหน้าผู้ชายอ่ะเลยใหญ่ เพราะหญิงกับชายต่างกัน
บอกหมอว่ายังไงบ้างอ่ะคับ?
ดูโด่งสวยดีค่ะ เดี๋ยวยุบบวมกว่านี้ จะหล่อขึ้นไปอีกจ้า
ผู้ชายเปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้ชัด
ทำสวยทั้งสองคนเลยค่ะ
หล่อขึ้นเยอะเลยน้อง ^^
ติดตามความเคลื่อนไหวอยู่ครับ ลงรูปเยอะๆนะครับ อยากทำมั่ง
หล่อ สวย เลิศ คะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-1 15:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วเอารูปมาลงบ่อยนะ:)
ราคาเท่าไหร่คะ หมอบุญถิ่น
5000 อยู่ป่ะราคา คิวตอนนี้ยาวไปถึงเดือนไหนแล้วคับ
หาข้อมูลอยู่ค่ะ  จองหรือบุกคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้