ดู: 2722|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปทำตะหมูกกะหมอเฉลิมวันที่ 25 นี้แล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยๆกันวิจารณ์นิ๊สสสสนึงนะ  ว่าเอาไงดี  ตอนนี้ยอมรับว่าตื่นเต้นและแอบกลัวนิดนุงอ่ะ นะ   เลือกจมูกของซองเฮเคียวอ่ะคะ  คุยกะหมอคุงหมอบอกทำได้อ่ะนะ  แต่ไม่แน่ใจว่าออกมาจะเป็นยังไง  แถมอีกอย่างลางานได้แค่ 3 วัน อ่ะคะ  จะพอไหมคะ ..  

มาเป็นกำลังใจกันหน่อยนะคะ ..

compare2.jpg (103.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 17:38:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กัวจัง  เพราะว่ายังไม่เคยทำศัลยกรรมหรือผ่านมีดมาก่อน ขี้กลัวแต่ก็อยากสวยอ่ะนะ  อิอิ  ว่าจะเลือก ซิลิโคน 18000 ค่ะ เพราะต้องการความชัวร์  จับแล้วนุ่มมือชอบมาก  
อยากรุ้ว่าเราต้องการยังไงบอกหมอได้เลยป่ะคะ  ถูกใจไม่ถูกใจแก้ตรงนั้นได้เลยป่าว  น่ากัวมั้ยตอนผ่าอ่ะ ... จะเอายาสลบก็กัวไม่ฝื้นง่า ....
เจ้าของกระทู้ผิงสวยมากเลยอ่ะ

อิจฉา

เข้ามาให้กำลังใจค่ะ
ทำใจให้สบายน๊าคัฟ ตอนแรกบอบก็กลัวเหมือนกัน

แต่ที่เรากลัวเนี่ย เป็นเพราะว่าเรากลัวไปเอง จิงๆ แล้วไม่มีอะไรเลยคัฟ

ไม่น่ากลัวเลยคัฟ

ตอนบอบทำ บอบกลัวก็เลยหลับตาไว้ตลอดเลยคัฟ อีกอย่างหนึ่งเป็นเพราะว่าแสงไฟห้องฝ่าตัดนี่จ้า แสบตามากคัฟ

บรรยากาศก็ผ่านไปแบบสบายๆคัฟ เจ็บเหมือนมดกัดก็ตอนฉีดยาเข็มแรกคัฟ หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วคัฟ

มาเจ็บอีกทีก็หลังจากยาชาหมดฤทธิ์ ปวดในช่วงนี้ก็ทานยาแก้ปวดคัฟ แล้วก็ดูแลร่างกายหลังผ่าตัดก็เท่านั้นเองคัฟ

ความสวย อยู่แค่เอื้อมมือ มีโอกาสที่จะคว้ามานมาครอง ก็คว้าไว้น่ะคัฟ

อย่าปล่อยให้หลุดลอยเพราะความกลัว บ้านดั้งโด่ง แห่งนี้ อยู่เคียงข้างคุณเสมอคัฟ เรามีเพื่อนร่วมชะตากรรมเดียวกัน

สนใจในเรื่องศัลยกรรมเหมือนกัน ที่นี่มีผู้มีผู้มีประสบการณ์ ผ่านการทำศัลยกรรมาแล้วอยู่มากมาย หลายคนคัฟ เอาเปนว่าไม่ต้องกลัวน่ะคัฟ เป็นกำลังใจให้คัฟ

ก่อนไปทำ อย่าลืม ไปไหว้พระด้วยน่ะคัฟ หาดอกไม้สวยๆ ไปถวาย พอเราทำศัลยกรรมออกมาก็จะสวยดุจดังดอกไม้

ทั้งสดและสวยคัฟ โชคดีคัฟ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 18:12:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ้าของกระทู้ผิงสวยมากเลยอ่ะ

อิจฉา

เข้ามาให้กำลังใจค่ะ

ทำใจให้สบายน๊าคัฟ ตอนแรกบอบก็กลัวเหมือนกัน

แต่ที่เรากลัวเนี่ย เป็นเพราะว่าเรากลัวไปเอง จิงๆ แล้วไม่มีอะไรเลยคัฟ

ไม่น่ากลัวเลยคัฟ

ตอนบอบทำ บอบกลัวก็เลยหลับตาไว้ตลอดเลยคัฟ อีกอย่างหนึ่งเป็นเพราะว่าแสงไฟห้องฝ่าตัดนี่จ้า แสบตามากคัฟ

บรรยากาศก็ผ่านไปแบบสบายๆคัฟ เจ็บเหมือนมดกัดก็ตอนฉีดยาเข็มแรกคัฟ หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วคัฟ

มาเจ็บอีกทีก็หลังจากยาชาหมดฤทธิ์ ปวดในช่วงนี้ก็ทานยาแก้ปวดคัฟ แล้วก็ดูแลร่างกายหลังผ่าตัดก็เท่านั้นเองคัฟ

ความสวย อยู่แค่เอื้อมมือ มีโอกาสที่จะคว้ามานมาครอง ก็คว้าไว้น่ะคัฟ

อย่าปล่อยให้หลุดลอยเพราะความกลัว บ้านดั้งโด่ง แห่งนี้ อยู่เคียงข้างคุณเสมอคัฟ เรามีเพื่อนร่วมชะตากรรมเดียวกัน

สนใจในเรื่องศัลยกรรมเหมือนกัน ที่นี่มีผู้มีผู้มีประสบการณ์ ผ่านการทำศัลยกรรมาแล้วอยู่มากมาย หลายคนคัฟ เอาเปนว่าไม่ต้องกลัวน่ะคัฟ เป็นกำลังใจให้คัฟ

ขอบคุณนะคะ ....  สู้ตายค่ะ
ทำแร้วจะเข้าวงการบันเทิงรึป่าวคัฟ

สวยจังเรยอ่า
ทำวันเดียวกับผมเลยอ่ะ  แต่ผมได้คิวสุดท้ายเลยอ่ะ  สู้สู้ ครับ  อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 18:47:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแร้วจะเข้าวงการบันเทิงรึป่าวคัฟ

สวยจังเรยอ่า

ขอบคุงค่า เข้าวงการค่ะ  แต่คงจะเป็นวงการไม่บันเทิง  อิอิ  ล้อเล่นค่ะ  ไม่ได้เข้าค่ะ  แค่อยากสวยเฉยๆ  อิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 18:48:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำวันเดียวกับผมเลยอ่ะ  แต่ผมได้คิวสุดท้ายเลยอ่ะ  สู้สู้ ครับ  อิอิ

ของเมย์ตอนแรกหมอบอกคิวสุดท้าย 19.30 นะคะ  ยังมีสุดท้ายกว่าอีกเหรอค่ะ  งุงิ ...

ไว้เจอกันค่ะ
อยากทำเหมือนกานค่ะแต่ไม่รุจะทำกะหมอคนไหนดีอ่ะไปดูมาหลายwebแล้วมึน
ของเมย์ตอนแรกหมอบอกคิวสุดท้าย 19.30 นะคะ  ยังมีสุดท้ายกว่าอีกเหรอค่ะ  งุงิ ...

ไว้เจอกันค่ะ

ของผมนัดคิว20.30 น อ่ะครับพี่แดงเค้าบอกว่าอย่างนี้อ่ะครับ
อยากทำเหมือนกานค่ะแต่ไม่รุจะทำกะหมอคนไหนดีอ่ะไปดูมาหลายwebแล้วมึน
ต้นฉบับโพสโดย wan เมื่อ 2009-5-3 19:10

ดูสไตล์แต่ละหมอก่อนกะได้ครับ ว่าชอบสไตล์หมอคนไหน

หมอที่เก่งๆ มีเยอะคัฟ ขึ้นอยู่กะความชอบของเราตะหาก
ว่าชอบสไตล์หมอคนไหนอ่ะคัฟ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 09:54:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องลองไปปรึกษาหลายๆที่อ่ะค่ะ  เพราะกว่าเมย์จะตัดสินใจทำที่นี่  ก็ไปมาหลายหมอเหมือนกันคิดๆหลายตลบ  แต่ก็มาถูกใจที่นี่  ตอนแรกบอกตรงๆจะทำที่คุณหมอพีระ  เพราะว่ายังรู้จักคุณหมอเฉลิม   เพราะคุณหมอพีระก็ออแนวกาหลีเหมือนกัน  หมอออกแนววัยรุ่น  แต่พอเพือ่นแนะนำมาที่นี่ก็เลยลองมาปรึกษาก็ถูกใจ เลยนัดคิวเลยค่ะ  ขอโทษคุณหมอพีระสุดหล่อด้วยนะคะ  งื่อๆๆ
ขอเราก้อได้คิวใกล้ๆนี้เเระค่า

เเอบกลัวเหมือนกาน

เเต่มีกำลังใจ

เพราะพี่ๆน้องๆที่เว็บนี้หล่ะค่า

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 16:40:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครก็ได้ช่วยที  ถ้าไม่เอาทรงของซองเฮเคียว จะเอาทรงใครดีคะ

เริ่มหวั่นๆเรื่องปลายจมูกอ่ะ  กัวจะมนๆ กลมๆอ่ะ  อยากได้เรียวๆ
โอ้ววววววววววว  ก่อนทำก็สวยมากเลยค่ะ

หลังทำต้องสวยมากแน่ ๆ เลย ไม่ต้องกลัวนะค๊ะ

ทำใจให้สบาย ทำบุญเยอะ ๆ จะช่วยให้หายกลัวได้บ้างค่ะ

ทำออกมาสวยสมใจแน่เลย จะรอชมนะค๊ะ

แบบรูป avatar ของคุณส้มจี๊ดก็สวยดีนะครับ
นางแบบในรูปชื่อ ฮันกาอิน (Han Ga In) นะครับ
ปล.ตอนทำต้องเน้นคุณหมอว่าขอปลายเรียวๆ ด้วยน้า

1211214018.jpg (30.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 13:18:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ชอบนะคะ  อันกาอินอ่ะ  ชอบตั้งแต่ she เล่นเรื่อง ยัยแม่มดแล้วค่ะ  แต่โด่งมาก  เมย์ยังไม่กล้าค่ะ  แต่ว่าถ้าทำครั้งที่  2  อาจจะเป็นไปได้ว่าจะเอาทรงนี้  ตอนนี้ขอขยับทีละนิดดีกว่า  อิอิ ...
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 13:19:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้ววววววววววว  ก่อนทำก็สวยมากเลยค่ะ

หลังทำต้องสวยมากแน่ ๆ เลย ไม่ต้องกลัวนะค๊ะ

ทำใจให้สบาย ทำบุญเยอะ ๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-6 09:42

ขอบคุณมากค่ะ  เมย์พยายามทำบุญตลอด  อิอิ  กลัวมะสวยอ่ะนะ  ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้