ดู: 1719|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากให้เพื่อนๆ ช่วยดูหน่อยคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ ชื่อน้ำนะข๊ะ
อยากให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยคร่ะ ว่าจะเอาแบบไหนดี
อยากทำจมูก
และนัดกับหมด ไว้แล้วคร่ะ
ทำวันที่ 5-02-54
กลัวๆยังไงไม่รู้ กลัวออกมาแล้วไม่เข้ากับหน้าตาอ่ะคร่ะ[attachimg]92148
ทำไปหรือยังครับ  เลยวันที่ 5/2/54 มาแล้ว
น่านจิค้า ทำจมูกรึยังเอ่ย
แต่ทำจมูกเพิ่มคงน่ารักมากแน่ๆเลย
ตาแบ้ว ปากกระจับ น่าเรียว ครบหมดแล้ว
ได้จมูกมา สวยเลยค่ะ
น่าจะพิมพ์เดือนผิดนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 12:15:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Rayong555 ตั้งกระทู้

ออ
โทดทีนะข๊ะ
ยังไม่ทำจะ
หลงวันอ่ะจ๊ะ
จิงๆๆ เดื่อน
5-03-54
อ่ะจร้า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 12:16:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ moshimussha ตั้งกระทู้

จิงๆๆ แล้วหน้าไม่ได้เรียวนะคร่ะ
หน้าออก กลมๆๆ อ่ะคร่ะ
ควรทำจมูกแบบไหนดี อ่ะจ๊ะ
โครงหน้าสวยแล้วครับ  ทำจมูกต้องสวยมากแน่ ๆ เลย
ทำจมูกให้ยาวขึ้นอีกนิด  แล้วก้โด่งขึ้นน่าจะสวยครับ

แต่มีปัญหาอยู่ว่า  จมูกค่อนข้างยาว  แล้วติดกับปากมาก
คือพื้นที่ระว่างปากกับจมูกมีน้อย  คงทำยาวมาก หรือโด่งมาก
ไม่ได้เท่าไหร่  เพราะมันจะดูแปลก ๆ ไปหน่อย
ยังไงลองหาหมอเก่ง ๆ ปรึกษาอีกทีนะครับ
ตอบกระทู้ noot_2533 ตั้งกระทู้

ถ้าถามควรทำจมูกแบบไหนสองว่า
ให้หมอพิจารณาดีกว่าคะ
เอาแบบที่เข้ากับหน้า และที่สำคัญเอาเท่าที่เนื้อจมูกเราทำได้ค่า
ส่วนตัวสองชอบแบบไม่โด่งมากอะค่ะ ประมาณว่าพอถ่ายรูปออกมาแล้วมันไม่แบนอ่า
เดี๋ยวสองก็จะไปทำจมูกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้ทำเช่นกัน
จะไปทำต้นมีนานี้ค่ะ ไงถ้าทำจมูกมาแล้วก็เอามารีวิวแบ่งปันความสวยกันนะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 19:21:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ moshimussha ตั้งกระทู้

จ้รา
เดียวสอบเสร็จ แล้วจะไปทำเลยจร้า
เดียวจะเอามาให้ดูว่าออกมาหน้าตาจะเป็นยังไง
เป็นกำลังจาย--ให้สวยๆนะค๊า...แต่ดูๆจากรูปที่แต่งหน้านี่ก็น่ารักนะค๊า...ทำจมูกมาแล้วต้องสวยแน่เลย

จมูกยาวเวลาทำออกมาจะมีเปอร์เซนต์ สวยเข้ารูปมาก เน้นปลายหน่อยก็ดีหน้าจะได้ดูมีมิติขึ้น-*-
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้