ดู: 1902|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครรู้จัก หมอดาริน มั่งคับ เข้ามาทีๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีตอนนี้ผมลังเลมากเลย เพราะมีคลีนิคมาเปิดใหม่แถวมหาวิทยาลัย เลยอยากทราบว่า คุณหมอดาริน ทำจมูกดีรึเปล่าครับ
พี่ก็ทำงาน แถวเกษตรคะ ก็มาเสริมจมูกกับผ่าตัดถุงใต้ตากับคุณหมอมา ก็มั่นใจคุณหมอ ตอนนี้เพื่อนหลายคนก็มาแก้จมูกกับคุณหมอคะ ลองไปถามที่คลินิกก็ได้คะ เค้ามี profile ลูกค้าอยู่
เราก็กำลังดูๆอยู่จ้า :)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 01:35:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่า ผมกำลังคิดว่าจะทำกับคุณหมอดีรึเปล่า เห็นว่าเป็นอาจารย์หมอด้วยอ่าคับ แต่ยังไม่ค่อยมีรีวิวเลยนี่สิ
ok มากเลย ทำมาได้ อาทิตย์กว่าๆล่ะ ครับ ช้ำน้อย มากๆ ไม่ค่อยบวมเลย
ผมทำมาแล้วครับ  ผลที่ได้ก็ที่ผมโพสไว้ครับ ไม่ได้มีเจตนาโจมตีหรืออะไร ใครทำมาแล้วดี สวย ก็ดีใจด้วยครับ แจ่ใครที่จะทำก็เอาเคสผมไว้คิดก็แล้วกันครับ เพราะสิ่งที่ผมเจอคือเรื่องจริงทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้