ดู: 4414|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เคยฉีดคางมา อยากแก้!!!

[คัดลอกลิงก์]
เคยไปฉีดคางมาที่คลีนิกสวยงาม แถวรัตนาธิเบต  แต่มันเหมือนเดิมเลยไม่เรียวขึ้นเลย เพื่อนยังไม่ทักเลยฉีดมา 2 ปีแล้ว เพื่อนยังไม่รู้เลย

อยากเอาออกแล้วเปลี่ยนเป้นเสริมแบบผ่าตัดจะดีไหม หรือจะฉีดเพิ่มดี????
อุ่ย อย่าฉีดเพิ่มเด็ดขาดค่ะ เดี่ยวต้องไปเปลี่ยนชื่อเป้น "ซันนี่"
แล้วตัวที่ฉีดเค้ามีอายุกี่ปีละครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 19:35:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พรอม เมื่อ 2011-2-17 00:56
อุ่ย อย่าฉีดเพิ่มเด็ดขาดค่ะ เดี่ยวต้องไปเปลี่ยนชื่อ ...

มันไม่ยาวเลยค่ะ  แบบเหมือนไม่ฉีดจิงๆนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 19:36:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย plastic เมื่อ 2011-2-17 09:23
แล้วตัวที่ฉีดเค้ามีอายุกี่ปีละครับ ...

เป้นเจลลี่อะไรซักอย่่างอ่ะค่ะ  เป้นแบบถาวร
แนะนำนะค่ะจากผู้มีประสบกานเคยฉีดมาแล้ว
ตอนนี้ต้องทนทุกเพราะแก้คางที่ฉีดมา
เราจึงอยากให้เธอเสริมดีกว่าไม่อยากให้ฉีด
ก็ยอมรับนะว่าฉีดมันดูเป็นธรรมชาติแต่หลังจากนั้นเธอจะโดนธรรมชาติลงโทษเหมือนกับฉัน
ลองปรึกษาที่ณพลักษณ์คลีนิคดู คุณหมออรรถพันธ์ เป็นนายกสมาคมศัลยกรรมมีความชำนาญมากในเรื่องทำศัลยกรรม เบอร์025742022
เสริมดีกว่าคะ ดิฉันเคยฉีดเมื่อ6ปีที่แล้ว ตอนนี้ให้หมอศรัญย์ช่วยฉีดสลายให้คะ
เสริมดีกว่าค๊ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mint11014 เมื่อ 2011-2-17 19:36
เป้นเจลลี่อะไรซักอย่่างอ่ะค่ะ  เป้นแบบถาวร ...

ถ้าเป็นแบบถ้าวรขอบอกเรยว่าต้องเป็นซิลิโคนเหลวแน่นอนค่ะ  อันตรายนะคะ  สลายยาก

แต่ถ้าเหมือนไม่ฉีดเลยก้อแสดงว่าอาจจะได้รับในปริมาณที่น้อยอยุ่ ไม่อันตรายเท่าไหร่ค่ะ  

ถ้าอยากฉีดก็แนะนำให้ฉีดเป็นฟิลเลอร์แท้เท่านั้นนะคะ ไม่อันตราย แต่จะสลายภายใน8-12 เดือนค่ะ  
หนูเคยฉีดศฺลิโคนที่ปากแต่อยาก เอาออก ทามงัยดี  มีวิธีแก้แบบไม่ต้องผ่าตัดไหมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย imeme เมื่อ 2012-9-3 12:36
หนูเคยฉีดศฺลิโคนที่ปากแต่อยาก เอาออก ทามงัยดี  มี ...

คงต้องไปฉีดสลายมั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้