ดู: 1378|ตอบกลับ: 4

อยากให้มีระบบการลบข้อความของคนที่มาโพสข้อความลูกโซ่

[คัดลอกลิงก์]
ข้อความของคนที่มาโพสข้อความลูกโซ่ ขายของ โฆษณา หรือเรื่องไร้สาระที่ไม่เกีี่ยวกับกระทู้ค่ะ
แค่เสนอความเห็นค่ะ เพราะมันเป็นการรบกวนกระทู้นั้นๆ  ให้รก
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

วิญญาณใครมาล่องลอยในดั้งโด่ง รำคาญค่อดดด  โพสต์ 2011-2-16 03:16
ใช่ค่ะเคยเห็นแว๊บๆสองหนเช่น ไม่เชื่ออย่าลบหลู่เกี่ยวกับวิญญาณไรนี่  โพสต์ 2011-2-16 03:15
โพสต์ 2011-2-16 03:04:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันไหน บ้างครับ ที่เจอ สามารถแจ้งได้เลยครับ

ถ้าคนที่เข้ามาโพสต์ไม่เกิดประโยชน์ มีแต่ตั้งใจโฆษณา สามารถแจ้งได้ครับ

ทางเว็บจะดำเนินการแบนให้ครับ

รบกวนลงลิงค์ และข้อมูลเพิ่มเติมด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
โพสต์ 2011-2-16 04:49:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=2#pid613740
อย่าอ่านนะขอร้อง

ความลับมาบอก เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้น เคยมีเด็กถูกฆ่าตายที่ห้องนำของภารโรง แต่ไม่สามารถหาต้นเหตุของคดีได้ จึงได้ปล่อยร่างไร้วิญญานของเด็กน้อยทิ้งไว้ ณ ที่เดิม ไม่มีการทำพิธีอะไรทั้งสิ้น วิญยาณของเด็กจึงล่องลอยวนเวียนอยู่ในรร. เป็นเวลาหลาย10ปี จนวันหนึ่งได้มีกลุ่มน.ร. หญิงเข้าไปในห้องนำนั้นเพื่อหวังจะแกล้งภารโรง จึงได้พบวิญยาณของเด็กน้อยกำลังไต่ไปตามเพดาน พร้อมแสยะยิ้มให้ พวกเทอกลัวมากรีบวิ่งออกจากห้องน้ำ แต่เพื่อนคนหนึ่งพลันไปเหยียบแอ่งน้ำที่พื้นเข้า จึงได้ล้มและไปสะดุดขาของเพื่อนอีกคนหนึ่งเข้า เพื่อนคนนั้นได้จับแขนของอีกคนไว้จึงล้มกันมาเป็นทอดๆและหัวฟาดพื้นตายหมด วิญยาณของพวกเขาจึงวนเวียน ณ ที่แห่งนั้นตลอดไป จงส่งต่อไปอีก20 กระทู้ ภายใน 7ชม. ต่อแรกเราก็ไม่เชื่อหรอกแต่เพื่อนเราประสบอุบัติเหตุไปแล้ว 5คนตั้งแต่เรา

qaiiseesaw ไปร่อนเร่ที่ไหนมามั่งก้อไม่รุแล้วหลงมานี่อ่ะ คุณบอบช่วยดีดออกไปได้ก้อดีนะคะรำคาญตาค่อด

แสดงความคิดเห็น

เห็นแบบนี้มาหลายกะทู้แล้วค่ะ  โพสต์ 2011-2-16 04:50
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-16 05:03:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดนเหมือนกันเลย คาดว่ามีเพื่อนถูกคนไม่มีมารยาทแบบ qaiiseesaw มาป่วนหลายคนเหมือนกัน
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=1#pid614087
อันนี้ลิ้งค์ของเราค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
โพสต์ 2011-2-16 05:21:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอเค คุณ qaiiseesaw

ได้รับสิทธิ์นั้น เดียวนี้ครับ !!!!!! Bye Bye
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้