ดู: 1759|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดูให้ทีนะคะ ว่าแกนเบี้ยวมั้ย จะไปทำกะหมอบุญ ทำออกมาจะดีมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ดูให้ทีนะคะ อันนี้จมูกเราเอง แกนมันเบี้ยวมั้ย ไปโดนของแข็งมา ยังไม่ได้ทำ

กำลังจะไปทำกะหมอบุญถิ่น ช่วยดูให้ทีนะว่าทำออกมามันจะเบี้ยวมากมั้ย

เครียดมากๆ ช่วยแนะนำทีนะคะ

ดูจากรูปแรก คิดว่าเบี้ยวครับ ถ้าไงลองคุยกับหมอดูก่อนก็ได้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 11:30:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ได้ทำค่ะ อันนี้จมูกจริงๆอยู่ แต่มันเบี้ยว กลัวไปทำจะเบี้ยวหนักก่าเดิม
หมอบุญ ถ้าแกนเดิมเบี้ยวทำมามันก็เบี้ยวนะ ป้าว่านู๋ลองไปคุยกะคุงหมอดูก่อนมั้ยว่ามันจะเบี้ยวเยอะจนนู๋รับได้หรือไม่  สู้ๆ

แสดงความคิดเห็น

พี่ว่าของหนูดูเบี้ยวเยอะมั้ยอ่ะคะ  โพสต์ 2011-2-14 12:08
ดูจากรูปไม่รู้แสงเงาเกี่ยวปร่าวแต่รู้สึกว่าเบี้ยวนะคะแต่ไม่ต้องกังวลนะเราแก้มา2ครั้งแล้วทีแรกก็จิตตกแต่ตอนนี้ไม่สวยไม่ถูกใจหมอสมัยนี้ทำให้ได้หมดอยู่แล้ว
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 12:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกๆกำลังใจนะคะ แต่ยังเครียดๆอยู่บ้าง
ตอบกระทู้ khaopoon ตั้งกระทู้

นิดหน่อยคะ  ลองปรึกษาคุณหมอดูก้ได้ แต่ถ้าใส่ซิลิโคนอย่างเดียวก็น่าจะยังเบี้ยวอญู่นะเท่าที่ดู
ผมว่าเบี้ยวนะครับ

จมูกสไตลนี้ไม่แนะนำหมอบุญถิ่นนะครับ  
ลองหาหมอที่แต่งตะไบกระดูกจมูก หรือเหลาสิโคนหลบเก่ง ๆ จะดีกว่าครับ

แสดงความคิดเห็น

ลองดูรีวิวเยอะ ๆถูกใจใครเข้าไปปรึกษาแล้วตัดสินใจอีกที อย่ารีบร้อน  โพสต์ 2011-2-14 15:20
หมอเฉลิม หมอนพรัตน์ หมอยุทธพงษ์ หมอจำรูญหมอสุชาติ แต่อย่าเพิ่งเชื่อนะ  โพสต์ 2011-2-14 15:19
มีหมอท่านไหนบ้างอะคะ  โพสต์ 2011-2-14 15:05
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้