ดู: 25021|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับแพทย์พิชิต เกือบจะ2ปีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า ไปทำจมูกกับหมอพิชิตมา ซัมเมอร์นี้ก็จะ2ปีแล้วคะ
ไม่ค่อยมีใครเอาผลงานของคุณหมอท่านนี้มา รีวิว เลยอะ
วันนี้เลยเอาผลงานของคุณหมอมาโชว์ สักหน่อยเผื่อพี่ๆ เพื่อนๆคนไหนสนใจ ไปทำกับคุณหมอบ้าง

ตอนนี้เรามีโครงการจะไปแก้จมูกนิดหน่อยด้วยอะคะ
แบบว่าเมื่อก่อนเคยซน ตอนทำใหม่ๆ เอามือไปดันๆจับๆมัน ตอนนี้มันก็เลยเอียงเล็กน้อย
แต่ก็เข้าไปคุยกับคุณหมอมาแล้ว คุณหมอบอกยินดีทำให้ใหม่ ไม่ต้องเสียตังค์ ^   ^

กะว่าวันที่ 26 นี้จะเข้าไปแก้ใหม่ พร้อมกับทำลักยิ้ม 2 ข้างไปด้วยเลย เพื่อนๆคิดว่าเหมาะกับเราไหมคะ กลัวทำลักยิ้มออกมาแล้วมันไม่เข้ากับหน้าเราอะ **ช่วยๆกันแนะนำหน่อยนะ**

รูปก่อนทำคะ

อันนี้เป็นปัจจุบันคะ

เราเป็นคนที่จมูกเล็กแล้วก็เนื้อจมูกน้อย  
คุณหมอจะทำจมูกตามโครงหน้าเรานะคะ คนที่มีเนื้อจมูกเยอะก็อาจเสริมได้โด่งๆเลยละ แต่ยังไงคุณหมอก็จะเน้นให้ออกมาเป็นธรรมชาติที่สุดคะ

DSCN2200.jpg (179.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แสดงความคิดเห็น

แบบว่า อยากเจ็บครั้งเดียวเลยทำพร้อมกัน2ข้างไปเลย ^ ^  โพสต์ 2011-2-13 00:11
ทำลักยิ้ม ทำข้างเดียวก็พอมั้งคะ ทำสองข้างมันดูเฟคๆ จงใจไปนิดนึงอะคะ  โพสต์ 2011-2-12 15:44
สวยคะ เป็นธรรมชาติมากๆคะ  โพสต์ 2011-2-12 15:44
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 13:40:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปอันสุดท้ายนี่ก็ก่อนทำนะคะ มันรีผิดๆๆๆ
สวยมากค่ะ  น่ารักอ่ะค่ะ  สุดยอดเลย  คุณจะเป็นไอดอลนะค่ะ  สวยมากมาย  คุณหมออยู่ที่ไหนค่ะ ราคาเเพงรึเปล่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 14:51:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลินิกศัลยกรรม แพทย์พิชิตคะ อยู่ตรงแยกปู่เจ้า แถวๆสำโรงคะ
อันนี้เบอร์ติดต่อคะ 02-3844985 นะคะ คุณหมอใจดีมากๆเลยคะ ส่วนราคาก็ประมาณ 10,000บาทคะ

แสดงความคิดเห็น

มีอีเมลของเจ้าของกระทู้มั้ยค่ะ ชอบจมูกมากๆๆเลยอ่ะ  โพสต์ 2011-2-13 22:39
รูปรองสุดท้าย นึกว่า พิมซาซ่า อิอิ
น่ารักค่ะ เป็นธรรมชาติด้วย
ส่วนลักยิ้มเจ้าของกระทู้แก้มอิ่มทำออกมาน่ารักชัวร์ค่ะ
อยู่แถวนี้เหมือนกัน  หามานานแล้วนะ  คนที่ทำกับแพทยํพิชิตอะ  อยากรู้รายละเอียดอีกจัง
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 19:04:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bass27 ตั้งกระทู้

อยากทราบรายละเอียดเรื่องไหนคะ ถามมาได้เลย ยินดีตอบนะ
อยากบอกว่าสวยเนียน ธรรมชาติมากๆนะคะ
จมูกที่สวยไม่จำเป็นต้องโด่งเว่อเนาะ
เข้ากะหน้าพอดีจริงๆ ปลายก้สวยค่ะ
รวมๆแล้ว เริ่ดค่าาา
คุณหมอมีเวปไซด์ หรือเปล่าคะ
มองเห็นคลินิค อยู่แยกปู่เจ้าพอดี
แต่ไม่เคยเห็นคนเลยคะ
หยุดวันไหนบ้างคะ จะพาคุณแม่ไปดึงตา เพราะตาตกมองไม่ค่อยจะเห็นแล้ว
น่ารัำดีค่ะ เข้ากะหน้าคุณน้องมากมายเลย ว่าแต่จาแก้ใหม่ทำไมหรอค่ะ
ปล.ลักยิ้มพี่แนะนำทำเลยแบ๊วได้ใจแต่ว่าข้างเดียวกะพอแระน๊า รึว่ายังงัย อิอิ
สวยแบบธรรมชาติครับ ชอบที่หมอทำไม่บางครับแม้เวลาผ่านไปสองปีแล้ว
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 23:44:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lookwaz เมื่อ 2011-2-12 20:44
คุณหมอมีเวปไซด์ หรือเปล่าคะ
มองเห็นคลินิค อยู่แยกปู ...

คุณหมอจะเข้าวันอังคาร พฤหัส เวลา 5โมงเย็น
ส่วนวันเสาร์จะเข้า 10 โมงคะ ส่วนวันอาทิตย์ ถ้ามีคิวคนไข้เยอะ หมอก็จะเข้าคลินิกเป็นบางครั้งคะ
คุณหมอมีคลินิกอยู่อีกที่ ถ้าจำไม่ผิด ก็น่าจะเป็นแยก อสมท
ส่วน คน ที่ไม่เคยเห็นเพราะว่า คลินิกติดกระจกดำด้วยนะคะ (ความจริงลูกค้าคุณหมอเยอะมากเลยอะ)
ถ้าสนใจ ก็ต้องโทรไปติดต่อเรื่องเวลาด้วยนะคะ ถ้าไม่มีคนไข้มารอพบคุณหมอก็จะไม่ลงมาจากห้องผ่าตัดเลย    เบอร์โทรก็ด้านบนเลยคะ คุณหมอใจดีนะ คลินิกด้านในก็สะอาดแล้วก็หรูด้วยคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 23:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคำชมนะคะ
คุณหมอพิชิต เขาจะเน้นทำแบบธรรมชาติ คือไม่โด่งเกินไป ไม่แหลม เกินไปคะ
ทำออกมาแล้วเหมาะกับโครงหน้ามากๆๆๆเลยจ๊ะ  อยากทราบว่าคุณหมอฉีดยาชาหรือยานอนหลับค่ะ
คุณหมอฉีดยาชาคะ  เจ็บตอนนี้ฉีดยาชา  (เราก็ไปทำกะหมอพิชิตมาได้ 2 อาทิตย์แล้ว และน้องข้างบ้านก็ทำ สวยเป็นธรรมชาติ ) คุณหมอมีคลินิกอยู่ 2 ที่ คือ แยกปู่เจ้า และ อ.ส.ม.ท คลินิกสะอาด หมอใจดี
วันที่ 12 เมษาจะไปทำแล้วอะ  แต่แอบกลัวเจ็บ เสริม+ตัดปีก  อยากรู้ว่าหยุดงาน 5 วันพอป่าว
แต่จมูกของน้องก้อสวยดีนะคะ  เข้ากับหน้าด้วย  น่ารักอะ  
หมอพิชิต อยู่แถวไหนค่ะ

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

ทรงสวยดี ชอบค่ะ
2 ปีแล้ว หรือครับ ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยครับ ผมจะกลัวอยู่ว่า ยิ่งนานจะยิ่งเห็นเป็นแกน
สวยมากเลยค่ะ..บ้านเราอยู่ที่ปู่เจ้าพอดี อยากไปทำเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได้ยินชื่อหมอคนนี้เลย...กลัวทำมาแล้วไม่สวยเหมือนคนข้างบนอ่ะ...คุณทำมาสวยมากเลยค่ะ...
นัดไว้กะหมอพิชิตจันทร์นี้แล้วกลัวเหมือนกันกลัวตอนฉีดยาอ่ะเห็นเขาบอกกันว่าเจ็บมากๆ
ราคา สูงมั้ยอะค่ะ พอดีสนใจอะค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก  ยกนิ้วให้จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้