ดู: 4110|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากจะไปเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่น วันที่ 15 ก.พ นี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunnuploy เมื่อ 2011-2-8 23:57

น้ำพลอย ค่ะ  เห็นคนอื่นทำจมูกแล้วหน้าตาดีก็เลยอยากสวยกับเขาบ้าง

เลยอยากจะมาขอคำแนะนำเพื่อนๆชาวมีดหมอทุกคน ว่าหน้าตาแบบพลอยน่าจะเหมาะกับรูปแบบจมูกยังไงบ้าง

ปกติพลอยเป็นคนที่ดัดฟัน  และมีกระดูกตรงกลางใหญ่นิดนึง แต่พลอยมีข้อดีตรงที่ปลายจมูกพลอยเป็นรูปหยดน้ำ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

IMG0058A.jpg (64.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG0182A.jpg (60.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

IMG0061A.jpg (97.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

น่ารักขึ้นแน่นอนค่ะ อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะ เรานัด 16 มีนา
อยากเหนรูปด้านข้างชัดๆอ่ะค่ะ กระดูกตรงกลางนี้พลอยหมายถึงฮัมพ์รึเปล่าค่ะ เพราะเดียก้อมีฮัมพ์ก่อนไปทำจมูกตอนนี้เอาออกไปแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 02:55:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dearry เมื่อ 2011-2-9 02:10
อยากเหนรูปด้านข้างชัดๆอ่ะค่ะ กระดูกตรงกลางนี้พลอยห ...

ใช่ค่ะ  เจ้าฮัมพ์นันแหละ  ถ้าจะเสริม ตัวนี้มีผลกับหน้าตาเราหรือป่าวคะ  เด๋วจะมาลงรูปด้านข้างให้คร้ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papiyo เมื่อ 2011-2-9 08:01

น้องพื้นฐานดี หมอบุญเสริมตามพื้นฐานจมูกเดิม (ทรงไม่เปลี่ยนแต่โด่งขึ้น)............... เปอร์เซ็น ว่าจะ สวย ดูดีขึ้น มี สูง จ้า

........ อย่านอนดึกบ่อย ถุงใต้ตามีแล้วน้า
เอาใจช่วยนะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ
สู้ไปเรยนู๋น้อย  หน้าตาดีเป็นทุนอยู่แร้ว ป้าว่ายังไงก็สวย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearry เมื่อ 2011-2-9 15:50

ตอบกระทู้ kunnuploy ตั้งกระทู้

ของเดียตอนนี้ไม่มีฮัมพ์ก้อมีคนทักว่าข้างๆไม่เหมือนเดียเลยแต่น่าตรงก้อเฉยๆอ่ะค่ะ ถ้าไม่เอาออกเสริมไปก้อจะเอียง เพราะเดียเคยไปหาหมอบุณถิ่นหมอเค้าจุดๆให้ดูเค้าบอกว่าเหนไหมเอียงมากเลยเสริมไปก้อจะเอียงเขาให้กลับไปตัดสินใจใหม่ว่าทำแล้วเอียงน่ะ ออกแนวพูดให้ไปที่อื่นเลยมาทำที่ยันฮีกับหมอกรีชาติแทน
เสียดายมากทรงหมอบุณสวยแต่หมอกรีก้อสวยน่ะค่ะถุกใจ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 19:18:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ท่าทางจะไม่ได้ทำกะหมอบุญแน่ๆเลย ฮัมพ์พลอยมันออกข้างจมกด้วย  หมอกรีชาตินี่แพงมั้ยคะ  พอดีพลอยเข้าไปดูกระทู้ของเดียแล้ว  แพงงะ  อิอิ
สู้ๆ ค่ะคุณน้องพี่ก็เพิงไปเสริมมาค่ะตอนนี้1 อาทิตพอดีเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้