ดู: 1248|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำทีค่ะจมูกเราเบี้ยวตั้งแต่เรายังไม่ทำเลยหมอบุญถิ่นจะทำให้มั้ยนะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเรากำลังจะไปทำจมูกที่หมอบุญถิ่นอ่ะคะ แต่เห็นเพื่อนๆหลายคนบอกหมอดุ และถ้าจมูกเบี้ยวจะไม่ทำให้

ตกลงจริงหรือเปล่าคะ แนะนำที
หมอน่าจะแก้ให้น่ะคับ

แสดงความคิดเห็น

จริงๆหรอ เห็นมีคนบอกกัน เราก็กลัวว่าเค้าจะด่า เห็นบอกกันว่าหมอดุ  โพสต์ 2011-2-12 15:38
อยากรุ้เหมือนกันค่ะ
พอดีเราไปทำที่หมอสมเพชรมา่ค่ะ ฐานจมูกเราเอียงอยู่แล้ว พอไปทำ หมอก้อทำให้มันดีกว่าเก่าอ่าค่ะ แต่มันก้อยังเห็นว่าเอียงนิด ๆ อ่าค่ะ แต่ก้อเอียงน้อยกว่าเก่าค่ะ สรุปสวยค่ะ แต่ต้องคุยกะหมอด้วยนะค่ะ
ตอนก่อนไปทำคุณหมอก็บอกว่าฐานจมูกของเราไม่ตรง แต่พอทำมาแล้วถ้าไม่เพ้งดูจริงๆมองไม่ออกครับว่าไม่ตรง คุณหมดฝีมือดีทำออกมาสวยครับ:) ไม่ต้องเครียดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้