ดู: 7330|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกกับหมอจำรูญ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เห็นรีวิวทำจมูกกับหมอจำรูญแล้ว อยากทำมากเรยคะ เพื่อนๆคนไหนเป็นศิษย์หมอจำรูญช่วยลงรูปกับแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุนค่ะ
ดูกระทู้พี่น้อยก็ได้ค่ะเผื่อเป็นทางเลือกพี่เป็นรีวิวคนที่สี่ค่ะ (น่าจะออยู่หน้าแรกๆนะคะ/และพี่ที่ทำมา 7 ครั้งแต่สุดท้ายเลือกหมอจำรูญ)เพราะราคาถูกกว่าหมอสมศักดิ์เยอะค่ะ และน้องล่าสุดที่เตรียมตัวเป็นดาราทำ 7 วันตัดปีกด้วยยังเนียนมากเลย ลองหาดูนะคะเพิ่มความมั่นใจ

แสดงความคิดเห็น

แล้วหมอบอกว่าเคสของหนูต้องตัดปีกด้วยอะคะ  โพสต์ 2011-9-28 15:19
พี่น้อยคะหลายคนบอกว่า หมอจำรูญ ตัดปีก ไม่ค่อยสวยคือมันยังไงอะคะ พอดี  โพสต์ 2011-9-28 15:19
เหมือนกานเลยค่ะ
ทำแล้วลงรูปมาให้ดูบ้างนะครับติดตามผลงานของหมอจำรูญเหมือนกัน
อยากเห็นผลงานหมอ เช่นเดียวกัน คับผม
http://www.dungdong.com/forum.ph ... E0%B8%8D&page=3

รีวิว หมอจำรูญ

แสดงความคิดเห็น

T.T ติดรหัส  โพสต์ 2011-11-6 14:38
อยากดูแต่มันมีรหัสด้วยอ่า  โพสต์ 2011-9-4 16:28
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้